Hạng B2
11/10/09
213
60
28
Quận 2, Hồ Chí Minh
Chào cả nhà...

Cho em hỏi nữa... Số là má em ơ quê vào chơi và định mai đánh xe đưa má em đi chơi Đaị Nam Văn Hiến. Nhà em gần Ford (cầu Binh Triệu). Ko biết em nên đi thế nào nhỉ? VÀ tình hình kẹt xe thế nào các bác? Vì tối 30 lúc 8h má em lại lên tàu về quê rùi...

Mong các bác chỉ giáo..

Cảm ơn nhiều,
Hieu.

Hạng B1
16/4/10
77
0
0
39
Bác nhớ mang theo dù và quạt cho mọi người vì theo em được biết tình hình thời tiết mấy ngày tới sẽ rất nóng và Đại Nam ít cây to.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.408
113
hieu.phan nói:
Chào cả nhà...

Cho em hỏi nữa... Số là má em ơ quê vào chơi và định mai đánh xe đưa má em đi chơi Đaị Nam Văn Hiến. Nhà em gần Ford (cầu Binh Triệu). Ko biết em nên đi thế nào nhỉ? VÀ tình hình kẹt xe thế nào các bác? Vì tối 30 lúc 8h má em lại lên tàu về quê rùi...

Mong các bác chỉ giáo..

Cảm ơn nhiều,
Hieu.

em cũng định đưa cả nhà đi ĐN 30/4 đó. Ko biết ngày lể có bị quá tải ko

Hạng D
19/9/09
1.369
89
48
51
Karaoke KTV
Chắc chắn là quá tải. Với thời tiết này các bác mang theo đổ ăn thức cuống nhiều vào đặc biệt là nước ( Giá trong đó cao lắm ), bạt or chiếu để nghỉ. Nói chung các bác chuẩn bị như đi dã ngoại ( càng mua ít trong khu DL càng tốt)
Chúc vui vẻ

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Các bác cho em hỏi ngày mai có cấm đường ở khu vực nào không ? và từ mấy giờ đến mấy giờ
Chứ cứ như cái hôm diễn thử thì thôi rồi

Hạng B2
11/10/09
213
60
28
Quận 2, Hồ Chí Minh
Chào cả nhà,

Tình hình là mình xuất phát lúc 6h45 sáng 30/4 nên ko kẹt xe lắm... đến Đại Nam khoảng 8h15 (vì ko dám chạy nhanh - chở ma' và cũng muốn chạy an toàn thoi). Cảm ơn cả nhà đã góp ý kiến.

Nói chung là vui (quan trọng là má mình rất vui). Hơi quá tải, người đông quá trời... nhưng ko bị kẹt xe gì hết... 3h30 mình xuất phát từ Đại Nam về nên ko kẹt xe luôn.

Thân chào,
Hieu.

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Tu Binh Trieu, bac di Dai Namla vo tu, khong lo ket xe gi ca.
Vo Dai Nam roi, thi gia ca cung khong cao lam dau. Bao dam voi bac la khong co tang gia trong dip le.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.408
113
vuthanh02000 nói:
Chắc chắn là quá tải. Với thời tiết này các bác mang theo đổ ăn thức cuống nhiều vào đặc biệt là nước ( Giá trong đó cao lắm ), bạt or chiếu để nghỉ. Nói chung các bác chuẩn bị như đi dã ngoại ( càng mua ít trong khu DL càng tốt)
Chúc vui vẻ

ko quá tải mà cũng chẳng kẹt xe, cũng ko nóng lắm vì người ta che lưới gần như kín bầu trời. Mình đi lúc 7h từ quận Tân Phú, Tp HCM hôm nay sao ít xe thế, chắc pà kon đi xa cả rồi. Lúc về cũng thế. Mình chở cả nhà thẳng tiến biển ĐN, khoảng 14h khi mọi người đổ về nhiều thì mình check out. Công nhận khu Đại nam lớn thật, lúc chạy xe ra cũng phải hỏi đường liên tục.
Định post 1 tấm hình nhưng ko biết cách, bác nào chỉ giúp với.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/7/09
274
0
0
cpkhanhhung nói:
ko quá tải mà cũng chẳng kẹt xe, cũng ko nóng lắm vì người ta che lưới gần như kín bầu trời. Mình đi lúc 7h từ quận Tân Phú, Tp HCM hôm nay sao ít xe thế, chắc pà kon đi xa cả rồi. Lúc về cũng thế. Mình chở cả nhà thẳng tiến biển ĐN, khoảng 14h khi mọi người đổ về nhiều thì mình check out. Công nhận khu Đại nam lớn thật, lúc chạy xe ra cũng phải hỏi đường liên tục.
Định post 1 tấm hình nhưng ko biết cách, bác nào chỉ giúp với.

Bác tham khảo cách post ảnh ở đây nhé: http://www.otosaigon.com/forum/m366086.aspx