Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/1/15
43
58
18
29
Mình tính đi cùng gia đình nhỏ của mình và cả nhóm bạn nữa, nên thấy cũng khá hợp lý
Nếu có nhóm bạn nữa thì ngoài tắm biển ra thì ko còn nơi nào hợp lí hơn madagui đâu. bác lên trang chủ madagui xem đi, nhiều trò chơi lắm. đừng đi mấy kdl gần thành phố chán lắm

Tập Lái
15/12/14
9
0
1
31
Nhìn hấp dẫn quá vậy, đu qua cả khu rừng luôn hả bạn?
Đúng rồi đó bạn, đu dây xuyên qua cả 1 khu rừng và 1 dòng suối, cảm giác tuyệt lắm đó bạn

Tập Lái
15/12/14
21
0
1
34
Đúng rồi đó bạn, đu dây xuyên qua cả 1 khu rừng và 1 dòng suối, cảm giác tuyệt lắm đó bạn
Nghe đã quá vậy, muốn thử ghê luôn, mà không biết còn trò gì nữa không ta

Tập Lái
15/12/14
21
0
1
34
Nếu có nhóm bạn nữa thì ngoài tắm biển ra thì ko còn nơi nào hợp lí hơn madagui đâu. bác lên trang chủ madagui xem đi, nhiều trò chơi lắm. đừng đi mấy kdl gần thành phố chán lắm
Để mình lên website madagui xem thử, mình cũng tính đi xa xa đó, chứ mấy khu du lịch gần tp mình đi hết rồi

Tập Lái
15/12/14
3
0
1
31
Đúng đó, mình cũng nghĩ đi Đà Lạt hơi xa, vì gia đình mình chỉ định đi 2 ngày thoy, có khu rừng nào gần gần mà tiện nghi 1 chút thì đã biết mấy, chỉ sợ đi chỗ không tiện nghi thì con mình nhỏ không chịu được
khu rừng nào gần gần ta, mình chỉ biết có Nam Cát Tiên và Madagui thôi bạn à

Tập Lái
15/12/14
21
0
1
34
khu rừng nào gần gần ta, mình chỉ biết có Nam Cát Tiên và Madagui thôi bạn à
Ohm, lúc đầu mình cũng tính Nam Cát Tiên, mà nhà mình có con nhỏ nên cũng sợ, thấy Madagui có vẻ hợp lý hơn

Status
Không mở trả lời sau này.