Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
15/12/14
21
0
1
34
Chuyện là mình đang dự định lái xe chở vợ con đi thư giãn trong ngày cuối tuần . Mà do con còn nhỏ nên nhờ anh chị tư vấn chỗ nào gần gần và tiện nghi đưa vợ con đi nghỉ mát thư giãn một chút. Gia đình mình đi biển cũng nhiều rồi nên cũng chán biển lắm luôn nên đừng kiêu đi vũng tàu nha hihi. Đi 2 ngày 1 đêm là đẹp , anh chị nào hay đi du lịch thì tư vấn hộ mình với nha. Mình cảm ơn nhiều .

Tập Lái
15/12/14
9
0
1
31
Đi Đà Lạt luôn đi anh, đi vài ngày luôn cho đã, mùa này đi núi là thích hợp nhất đó :)

Tập Lái
15/12/14
1
0
1
29
Quyết định Đà Lạt luôn anh ơi, giờ này lên đó trời mát và không khí trong lành, thích hợp cho trẻ nhỏ nè

Tập Lái
15/12/14
3
0
1
31
Theo em thì bác nên kiếm chỗ nào gần gần hơn tí, như vô khu rừng nào chơi dã ngoại cũng được nè, chứ 2 ngày 1 đêm mà đi Đà Lạt thì gấp lắm đó

Hạng C
13/11/11
528
855
93
Sài Gòn
Đi khu du lịch Madagui nằm ở DaHoai cách SG 200Km, khu này chơi cũng vui nhưng đi một gia đình thì buồn vì khu nhà nằm trong khu rừng. nếu đi vài gia đình rồi tổ chức BBQ với nhau ở bìa rừng thì tuyệt vời. Các khu nhà điều có máy lạnh, hồ bơi, sân tenis, trược cỏ, chèo thuyền, bắn súng sơn.....

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Green Eyes resort (Bình dương), cách SG 60km. Nó nằm trong rừng, kề sông có khu vui chơi con nít... tuy nhiên hơi buồn vì người ta thik biển hơn.

Hạng D
22/6/10
1.609
31.392
113
Madagui ok Bác, cách Sg 150km trên đường đi Đà lạt,
đường giờ đi ngon rồi, đi không khí rừng rất tốt. Đi khoảng 2 gia đình là đủ vui rồi.

Tập Lái
15/12/14
21
0
1
34
Theo em thì bác nên kiếm chỗ nào gần gần hơn tí, như vô khu rừng nào chơi dã ngoại cũng được nè, chứ 2 ngày 1 đêm mà đi Đà Lạt thì gấp lắm đó
Đúng đó, mình cũng nghĩ đi Đà Lạt hơi xa, vì gia đình mình chỉ định đi 2 ngày thoy, có khu rừng nào gần gần mà tiện nghi 1 chút thì đã biết mấy, chỉ sợ đi chỗ không tiện nghi thì con mình nhỏ không chịu được

Tập Lái
15/12/14
21
0
1
34
Đi khu du lịch Madagui nằm ở DaHoai cách SG 200Km, khu này chơi cũng vui nhưng đi một gia đình thì buồn vì khu nhà nằm trong khu rừng. nếu đi vài gia đình rồi tổ chức BBQ với nhau ở bìa rừng thì tuyệt vời. Các khu nhà điều có máy lạnh, hồ bơi, sân tenis, trược cỏ, chèo thuyền, bắn súng sơn.....
Khu du lịch Madagui có nhiều tiện nghi vậy hả bác, có thể xem xét được đó, tiện nghi 1 tí thì an tâm dẫn con nhỏ theo

Status
Không mở trả lời sau này.