Hạng F
12/10/16
7.473
6.333
113
Bác ở quận 9 mà thấy anh em quận 9 off hoài mà không lên tiếng...chịu bác
Dạ, bác thông cảm. E có vào group OS Thủ Đức nhưng chưa biết OSq9. E có vào chém và theo dõi hoạt động nhưng e chưa có điều kiện tham gia với anh em ạ (OS Thủ Đức ọp sáng CN tại Cf gần trường ĐH Ngân Hàng đường Hoàng Diệu có bác đi M6 làm chủ xị). Còn OSq9 thì e nhờ bác cho e xin cài link cho e tiện theo dõi.
CV của e thường thì 5 ngày trong tuần ở BD còn 2 ngày ở Q9.

• Like
Reactions: NguyenHaDinh
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Dạ, bác thông cảm. E có vào group OS Thủ Đức nhưng chưa biết OSq9. E có vào chém và theo dõi hoạt động nhưng e chưa có điều kiện tham gia với anh em ạ (OS Thủ Đức ọp sáng CN tại Cf gần trường ĐH Ngân Hàng đường Hoàng Diệu có bác đi M6 làm chủ xị). Còn OSq9 thì e nhờ bác cho e xin cài link cho e tiện theo dõi.
Ok bác, chờ mấy bác ở Hà Nội về rồi mình tổ chức off ẹp tí cho vui nhé, Anh em bên này hẹn hò qua Facebook bác ơi, bác vào Fiat Team kêu lão @Quangpham71 chứng cho cái nhé

• Like
Reactions: Mr Oz
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Đề nghị bác show xe bác mới vào hội được