Hạng B2
22/4/10
163
745
108
Sáng mùng 2 Tết này em sẽ khởi hành từ SG đi Mỏm Đá Chim theo cung đường ven biển Bà Rịa, có bác nào đi vào ngày này không hú em với nhé , lần đầu tiên em đi nên muốn có bạn đường .
TIA

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Tiếc quá, mùng 2 em đi NT roài, cung đường này đẹp lắm bác ạ. Chúc bác có chuyến đi vui.

Hạng D
16/11/10
1.416
2.729
113
Bình Thạnh, Tp HCM
Sáng mùng 2 Tết này em sẽ khởi hành từ SG đi Mỏm Đá Chim theo cung đường ven biển Bà Rịa, có bác nào đi vào ngày này không hú em với nhé , lần đầu tiên em đi nên muốn có bạn đường .
TIA
Đi theo đường Bình Ba - Đá Bạc cho nhanh chứ đi ra Bà Rịa chi cho xa thêm.

Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm
Sáng mùng 2 Tết này em sẽ khởi hành từ SG đi Mỏm Đá Chim theo cung đường ven biển Bà Rịa, có bác nào đi vào ngày này không hú em với nhé , lần đầu tiên em đi nên muốn có bạn đường .
TIA[/QUOTE

”Mỏm đá chim” thất vọng toàn tập Bác ơi!
1. Rất cũ kỹ
2. Khu dân cư bao vây KDL này, nước thải đầy ra bãi biển....
3. Phòng Bungalo cũ mốc xì, Mền, Ga trải gường giặt ko sạch, ko khô nên hôi hám kinh khủng
4. Hồ bơi đóng rong rêu xanh lè, đầy rác
5. Ăn sáng như quán hàng rong trong xóm nhà tui!!!
6. Muỗi kinh hồn, cắn đốt nát chân F1
7. Gía cả thì cũng làng xàng ko rẻ
8. Mặt tiền thì đẹp nhưng vào trong chán phèo
10. Nên đi hướng hồ tràm Trip; Kdl bốn mùa của Sg touris; .....

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Chắc đã book rồi, sao thay đổi được.
Mà đúng MĐC rất tệ rồi

• Like
Reactions: luuhaidang
Hạng C
13/11/11
528
806
93
Sài Gòn
bạn em năm ngoái đi MDC về than thở dữ lắm, dịch vụ tệ, chất lượng tệ...phòng thì thấm nước mốc meo bảo đổi phòng mà không cho....

Hạng C
24/11/16
617
439
63
bạn em năm ngoái đi MDC về than thở dữ lắm, dịch vụ tệ, chất lượng tệ...phòng thì thấm nước mốc meo bảo đổi phòng mà không cho....
Vào check in thì phải kiểm tra trước mới ở chứ sao phi vào làm gì ...
Mình chả bao h tin tưởng mấy cái ứng dụng đặt phòng khi mà thu tiền trước cả ... giống như "cá bị vào rọ" á ...

• Like
Reactions: luuhaidang
Hạng D
19/11/15
1.083
3.276
113
Nếu đi ven biển ngắm cảnh thì bác xuống BR đi hướng Hồ Cốc- Hồ Tràm. Còn nhanh thì bác đi cao tốc- QL51. Đến Mỹ Xuân bác rẻ trái chỗ có tòa chung cư. Đi vào hướng Hắc Dịch gặp ngã ba rẻ phải đi Tóc Tiên. Gần đến Châu Pha bác thấy ngã ba đèn đỏ, rẻ trái vào đường 1 Bình Ba- Đá Bạc. Chạy vài km bên phải có đồi cừu thích thì vào chơi chút. Đi thẳng hoài gặp QL55 rẻ trái đi Bình Châu, đi tiếp ra Lagi.

• Like
Reactions: loiht
Nếu đi ven biển ngắm cảnh thì bác xuống BR đi hướng Hồ Cốc- Hồ Tràm. Còn nhanh thì bác đi cao tốc- QL51. Đến Mỹ Xuân bác rẻ trái chỗ có tòa chung cư. Đi vào hướng Hắc Dịch gặp ngã ba rẻ phải đi Tóc Tiên. Gần đến Châu Pha bác thấy ngã ba đèn đỏ, rẻ trái vào đường 1 Bình Ba- Đá Bạc. Chạy vài km bên phải có đồi cừu thích thì vào chơi chút. Đi thẳng hoài gặp QL55 rẻ trái đi Bình Châu, đi tiếp ra Lagi.
Bác làm cái link google map cho anh em dễ thị phạm. :D