Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM
Giúp bác tí nè:

Nếu bác lái, Fortunner, vì cảm giác lái sướng hơn
Nếu đường xấu, Fortunner, vì đi địa hình tốt hơn

Nếu bác ngồi, Innova, vì êm ái hơn
Nếu đường tốt, Innova, vì không cần đi địa hình

Cuối cùng, theo ý em đi FT vẫn cảm thấy chắn chắc, an tâm hơn con Ỉn mong manh ấy bác ạ.

Rồi, cuối cùng bác đã đi chưa? Hay đang vivu ngoài NT rồi. Có hình tắm biển gì gì phọt cho anh em vài tấm nhé.

Last edited by a moderator:
Kakalot nói:
Giúp bác tí nè:

Nếu bác lái, Fortunner, vì cảm giác lái sướng hơn
Nếu đường xấu, Fortunner, vì đi địa hình tốt hơn

Nếu bác ngồi, Innova, vì êm ái hơn
Nếu đường tốt, Innova, vì không cần đi địa hình

Cuối cùng, theo ý em đi FT vẫn cảm thấy chắn chắc, an tâm hơn con Ỉn mong manh ấy bác ạ.

Rồi, cuối cùng bác đã đi chưa? Hay đang vivu ngoài NT rồi. Có hình tắm biển gì gì phọt cho anh em vài tấm nhé.
Dạ chưa đâu Pác!
Kế hoạch là cuối tuần sua đi ạ!
Trên đường đi em sẽ cố gắng làm vài tấm rồi báo cáo cùng a e!

Hạng B2
1/2/07
309
13
18
35
đi chiếc nào mà không được bác, em thấy cả 2 chiếc đều ok,thích chiếc nào đi chiếc đó, in đi cả tháng cũng chẳng sao...

Hạng C
13/10/09
664
302
63
Hai chiếc này đi xa đều mệt, nhưng vẫn đi được, không lẽ mình có xe lại đi thuê.

Nhưng đi đường khoảng hơn 100km thì Bác dừng lại để cho các Bác ngồi 2 băng trước hoán đổi vị trí cho 3 Bác ngồi băng sau cùng, cứ thế đi tiếp rồi lại đổi trong lúc tài xế nghỉ dọc đường và hành khách đi xả nước ra, thế là tất cả đều vui vẻ và đỡ mệt.

Đi 8 người mà xe có baga mui để đồ thì không sao, còn không thì các Bác tính toán mang những đồ gọn nhẹ thôi, nếu không sẽ phải ngồi ôm đồ.

Chúc các Bác có chuyến đi vui vẻ. Em thì sợ nhất đi chơi dịp Lễ, Tết.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Ra Phạm Ngũ Lão giao cho Phương Trang, sau 1 đêm nhận lại chả thiếu món gì.

Tập Lái
20/12/09
6
0
1
Dễ ẹt. Lúc đi cho 3 bác đi xe dịch vụ. Lúc về cho 3 bác khác đi thế là đẹp cả đôi đường ai cũng phải một lần đau he he. Nhưng chia rẻ thế thì mất vui thiệt.
Thôi anh em cùng cam cộng khổ vậy

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
đi Innova đi pác ơi,thoải mái hơn FT đó,băng thứ 3 của IN cũng thoải mái mà,đồ đạc bỏ trên mui,e cũng chở gia đình từ NT đi SG với số người như bác đó,tuy nhiên bác nên đi từ sáng sớm hay hơn,đi đêm buồn ngủ lắm,bác có tận 5 ngày cơ mà,đi đêm chi cho hành xác,mọi người trên xe cũng mệt như pác thui,VD như 5h sáng bác đi,khoảng 2h chiều đến NT nghỉ ngơi thoải mái hơn ko?hôm về 2-3 h chiều khởi hành,12h đến SG nghỉ ngơi...chúc kỳ nghỉ vui vẻ,30/4 e cũng về NT nè nhưng đi = tàu lửa,nếu gặp lại NT uống cà phê hen,mà bác book KS chưa đó,hình như full hết tùi,chưa kể tăng giá 100 đến 200% lun đó,e dân NT e rành ba vụ này lắm