Hỏi Đường? Di Phan Rang có bị chặn?

Hạng C
27/9/15
544
723
93
Chào các bác, Giữa tuần này nhà e có việc phải về PR (5 người). Có bác nào vừa đi cho hỏi mình có bị chặn gì kg? Em mới đi Cai Lậy hôm qua thấy vẫn vô tư. Kg biết tình hình hướng đó thế nào. Cám ơn mn.

Hạng D
29/4/16
1.920
7.873
113
Bạn mình mới đi từ bình định về Sài gòn.... có chânj 1 vài nơi, chủ yếu là đo thân nhiệt, khai báo tên.

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Tiện đây các bác cho mình hỏi từ SG về Sa đéc chắc vẫn ổn chứ? Mình có việc cần về sadec mà chỉ sợ họ bắt giam cho 14 ngày thì hỏng hết chè cháo. Có bác nào đi miền tây trong khoảng thời gian giới nghiêm này cho mình xin ít thông tin.

Xin cảm ơn và đa tạ quý vị.

Tập Lái
18/6/12
40
9
8
sẵn tiện cho mình hỏi từ SG về Bạc Liêu luôn nhé

Hạng D
29/4/16
1.920
7.873
113
Tiện đây các bác cho mình hỏi từ SG về Sa đéc chắc vẫn ổn chứ? Mình có việc cần về sadec mà chỉ sợ họ bắt giam cho 14 ngày thì hỏng hết chè cháo. Có bác nào đi miền tây trong khoảng thời gian giới nghiêm này cho mình xin ít thông tin.

Xin cảm ơn và đa tạ quý vị.
sài gòn- mỹ tho- bến tre vô tư, khi về cuối cao tốc TL-SG bị chận lại, bấm 1 phát 1 người các ghế sau k hạ kính k thấy thí khỏi bấm. khai báo tên bác tài. chỉ đo thân nhiệt, lâu lâu thì gặp hỏi thêm đi từ đâu!

• Like
Reactions: M6_171.17
Hạng C
27/9/15
544
723
93
sài gòn- mỹ tho- bến tre vô tư, khi về cuối cao tốc TL-SG bị chận lại, bấm 1 phát 1 người các ghế sau k hạ kính k thấy thí khỏi bấm. khai báo tên bác tài. chỉ đo thân nhiệt, lâu lâu thì gặp hỏi thêm đi từ đâu!
Hôm mình đi chẳng thấy bấm luôn. đi vô tư thoải mái. Chưa qua cầu Mỹ Thuận nên chưa biết thế nào.

• Like
Reactions: KhaVyOTS
Hạng C
27/9/15
544
723
93
Bạn mình mới đi từ bình định về Sài gòn.... có chânj 1 vài nơi, chủ yếu là đo thân nhiệt, khai báo tên.
Cám ơn bạn. Mình nghĩ đi từ BĐ về SG thì dễ hơn từ SG đi. Mà mình cũng huỷ rồi, cảm thấy kg an tâm, lúc nào cũng lo sợ nên kg thoải mái. Cám ơn bạn.

Hạng D
29/4/16
1.920
7.873
113
Cám ơn bạn. Mình nghĩ đi từ BĐ về SG thì dễ hơn từ SG đi. Mà mình cũng huỷ rồi, cảm thấy kg an tâm, lúc nào cũng lo sợ nên kg thoải mái. Cám ơn bạn.
... đi mà nghe ...thánh phím là...toang, các tỉnh rất ít chốt, hoặc k có. chốt chỉ kiểm tra y tế, dừng lại ngồi trong xe, đo thân nhiệt, khai báo tên tài xế (k có kiểm tra giấy tờ tùy thân). Chỉ bấm 1 phát vào...trán, chốt chặn nhiều nhất là sài gòn, phần lớn là ô tô.

• Like
Reactions: TAK40
Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Cám ơn bác thông tin, cuối tuần này (19/04/2020) mình về Sadec, dù sao cũng hi vọng hôm nay các vị lãnh đạo họp và ra quyết định kết thúc thời gian phong tỏa.