Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
cr140n nói:
Sao không dùng www.vietbando.com nhỉ, vào đó quá rõ rồi, hỏi làm gì nữa. Hay là không biết xem bản đồ.
Thanks bác chỉ dẫn nhưng vietbando dau có chỉ chỗ nghỉ ăn sáng, giải khát... giữa chặng... Đường VN giữa lý thuyết và thực tế có khoảng cách bác ạ... Em thì thích các bác OS chỉ dẫn tận tình...

@Các bác cho em chỗ nghỉ ăn sáng giữa chặn nhé vì có F1 theo nữa... Cám ơn các bác lần nữa...

Hạng B1
2/1/10
55
0
0
"Đến hương lộ 12 quẹo phải đi thẳng ra QL 51"

Có đường này ha bác em chỉ biết cái đường ra như bác chỉ lúc về là tới Nhơn trạch weo trái ,tới ngã tư đèn đỏ đầu tiên weo trái thôi ,vô khu di tích rừng sát đó Bác.
Khi về mình kg weo trái để vào hương lộ 12 ha bác vì có con lươn chắn đường sao lai fải chạy tới Nhơn Trạch mới weo vo Bác.
Cám ơn bác đã chỉ dẫn

Hạng B2
22/4/08
173
9
18
đi đường lạ mà đi 1 mình cộng thêm không rành đường thì không nên bác à - vì mất thời gian dò đường/hỏi đường, tính ra cũng vậy.
QL51 em đi hôm giỗ tổ, thì thấy mấy chú bắn rát lắm cả ở 2 chiều, cộng thêm vài bồ câu di động lượn lờ. (bắn theo kiểu núp lùm - duyệt DS). Có đọan đường đang mở rộng rất xấu, nhưng cũng không dài. Lưu ý là bụi mù mịt không thấy đường chạy (tội mấy người đi 2B) và đường lổn nhổn đất đá làm thắng bị chạy bánh rất nguy hiểm.
Bác đi thử về Long Hải đi, thóang hơn

Tập Lái
17/4/09
31
0
6
50
Vũng tàu, mới đi về (22/4), nói chung đường đang làm xấu toàn tập bác ạ!

Hạng C
13/11/07
843
15.619
93
53
nếu bác chịu khó đi xa thêm vài chục km thì đi quốc lộ 56, đường rất đẹp, rộng, vắng, ít các tay súng

Hạng C
26/4/10
557
1
18
saigon
bánh khọt Cô Ba ở nguyễn trường tộ thì OK , nhưng các Bác nhớ là vào đó đừng ăn các món khác ngoài bánh khọt như hủ tiếu , phở vì ko ngon và giá khá đắt!

Hạng B2
24/12/09
131
0
16
Bác đi Vũng ta2u chú ý nhé, hôm nọ em suýt dính chưởng củu mấy chú đấy : tình hình là trước giờ đoạn QL 51B mới từ cầu cỏ may tới bùng binh Nguyễn an ninh đường đẹp chạy vô tư trên 100 cây chuối chẳng bao giờ có xxx. chu3 nhật vừa rồi em từ VT về đang đạp ngon trớn gần tới ngã rẽ vào làng du lịch Chí linh tự nhiên em nhìn phía trước xa xa thấy mấy xe trước thắng lại, linh tính mách bảo thế là em giảm ngay còn 70 chạy cho nó lành, quá hên cho em , em vừa giảm xong là tới tầm ngắm của mấy chú. kết quả em qua ngon lành chỉ tội mấy xe chạy trước em đang bị mấy xxx vịn lại hậu quả ra sao thì em không biết ạ

Hạng D
13/9/07
1.221
7
38
46
SÀI GÒN
pác tới vũng tàu thì pác nên nghĩ ở Hải Yến hay Kim Cương cho đỡ mệt
..hhehehehe ăn bánh khọt tắm biển rồi về..chỉ vậy thôi