Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
E có kế hoạch đi Sầm Sơn xem sao , nghe nói phức tạp vụ ăn uống , ngủ nghỉ vậy bác nào có kinh nghiệm thì chỉ giúp e hotel nào tốt và nhà hàng hải sản nào nên vào và khu Vanchai resort có nên ăn, ngủ , nghỉ không ??? . Cám ơn các bác .

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Đi Sầm Sơn ???

em vừa đi hôm chủ nhật vè xong nếu bác đi theo em nên ăn ngủ như sau;
1.Khách sạn Hương Biển - của NH Nông nghiệp Bãi B chính giữa, phòng đẹp lịch sự tiêu chuẩn tạm gọi 3XXX.
2. Đặt ăn tại KS luôn ngon rẻ lịch sự phòng ăn rộng rãi có máy lạnh.
3. Nghỉ ở đâu nên đặt ăn ở đó.
4. chớ ăn bên ngoài nếu có ăn phải trả giá trước kể cả đi uống hoặc chụp ảnh cưỡi ngựa v...v
5. KS Vạn chài em ko biết ntn cả.
6. Đi về qua các Tỉnh NB, PL cẩn thận rất nhiều XXX, ko vượt cố đèn vàng or đỏ XXX sẽ thịt ngay em mới bị mất 200k vì đi qua TP NB bám sát xe đi trước, đúng lúc nó chuyển sang vàng thế là oạch. bọn XXX rất hay bắt xe du lịch nhất là ngày cuối tuần.
7. Bác nên đặt phòng trước nếu ko là hết phòng đấy ở KS tư nhân rất chuồng gà mà giá 350-400k, em ko có dt ở KS Hương Biển nhưng bác có thể hỏi 1080 Thanh Hoá hoặc nhờ người đặt cho.giá phòng ở HB cũng khoảng như thế thôi.

Chúc bác và gd có chuyến đi lý thú :D

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

cám ơn pác , tưởng mọi người ko ai đi ss nữa nên ko đặt fòng trước ,e vừa gọi thì được biết là hết fòng, cả vanchai cũng hết luôn :(:(bác còn bít chỗ nào chất lượng nữa ko ? e cứ lên đường rồi ra đó kiếm fòng được ko ?

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

thế thì bác chỉ thuê được KS tư nhân thui

Tập Lái
31/5/07
2
0
0

Bác thử đến chỗ này xem:
Khách sạn Pacific, 3 sao, 9 tầng, có thang máy & bể bơi trên sân thượng. Giá khoảng 600 nghìn / phòng. Cách biển hơi xa, khoảng 100m. Năm nào em cũng đi Sầm sơn 2 lần và lần nào cũng ở đây nhưng ăn thì em thường ăn ở quán Quang Vinh nằm ở ngay ngã ba đường theo hướng từ Thanh hóa vào, đối diện với bờ biển.
Khách sạn này có văn phòng ở Hà nội, số đt là 04.7162810.
Chúc bác và gia đình có kỳ nghỉ vui vẻ.

Hạng B2

Cakhoai nên phi thẳng vào KS Bộ xây dựng mà hỏi, chỗ này rộng, để xe thoải mái có cổng riêng lại ở đường chính, a cũng mới ở đó về, Pacific ở tít đằng sau của BXD cơ, đi tắm xa lắm, giá 400k/phòng khu biệt thự.
Khách sạn Bộ Xây Dựng. Đường Hồ Xuân Hương, phường Bắc Sơn, Tx. Sầm Sơn. Tel: (84-37) 821 050. Fax: (84-37) 821 372.

Trích đoạn: wildlife

Bác thử đến chỗ này xem:
Khách sạn Pacific, 3 sao, 9 tầng, có thang máy & bể bơi trên sân thượng. Giá khoảng 600 nghìn / phòng. Cách biển hơi xa, khoảng 100m. Năm nào em cũng đi Sầm sơn 2 lần và lần nào cũng ở đây nhưng ăn thì em thường ăn ở quán Quang Vinh nằm ở ngay ngã ba đường theo hướng từ Thanh hóa vào, đối diện với bờ biển.
Khách sạn này có văn phòng ở Hà nội, số đt là 04.7162810.
Chúc bác và gia đình có kỳ nghỉ vui vẻ.

Last edited by a moderator: