Tập Lái
25/9/08
47
1
0
Pac xe Reo o Tay Ninh ah ,hôm nào giao lưu tý
Bác nằm trong chi hội TTF luôn chứ?

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Em ở thị xã Tây Ninh bác ạ, cách đây mấy hôm bị bắn hạ lúc 20h ở chỗ bác cảnh báo mới đau chứ, đi tong 800k. Có chiếc xe tải nhưng bán rồi nên hổng có nằm trong hội nào hết. Em nhậu hổng được nên bác nào có lên chơi thì hú em làm phát cafe. Tel - 0918383535.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
19/1/10
54
31
18
Cám ơn Bác chủ thớt , em đi Tây Ninh thì hay bám theo sau vài xe cho nó lành, Tay Ninh thì ớn lắm mấy xxx đó cư xử rất quan quyền.

Hạng B2
19/10/09
452
24
18
17
kinh nghiệm đi Tây Ninh của em là phải bám đít 1 đoàn khoảng 3,4 chiếc đằng trước (sao cho đủ để có khoảng cách an toàn mà xe mình vẫn núp kín) thứ nhất nhiều khi liếc biển báo không kịp thì mấy chiếc trước nó giảm tốc mình giảm theo, thứ 2 có bị bắn tốc độ thì xác suất trúng mình phần nào giảm đi do núp kỹ, đi cời cời 1 mình dễ dính lắm
, e đi trên đường TN thường thấy ko phải mỗi mình suy nghĩ như vậy mà thấy các xe lưu thông tuyến này cũng thường đi rất ngộ, đi theo từng đoàn 3,4-5 chiếc đi sát nhau theo từng tốp 1, nhìn vui lắm..

Hạng C
1/12/08
500
1.023
93
Tây Ninh thì em hok bít chứ Trảng Bàng tuần em đi ít nhất 1 lần,xxx Trảng Bàng toàn bắn phía sau tới ko à,thành ra bác nào đi tốp 3,4 xe canh chạy phía sau là dính hết,nhưng dc cái TB bắn địa điểm cố định ko à,mới có 1 điểm mới gần đến cầu Trảng Chừa gắt lắm nha mấy bác!

Hạng D
18/2/10
3.140
2.910
113
Bác cho cái bản đồ với cái vị trí để anh em dễ hình dung, em cũng ít đi tuyến đó nhưng cũng muốn biết trước để rút kinh nghiệm

Hạng B2
3/3/10
183
0
16
Em đi Tây Ninh qua Trảng Bàng lúc 3 giờ sáng đi một chút thấy xe XXX chớp đèn chạy phía sau vượt lên bắt dừng lại, lúc đó mình chạy 80km/h đường rộng thênh thang (đường tránh )không qua trung tâm huyện chỉ có mình mình mà cũng bị vịn. May trên xe chở anh bạn đại tá quân đội đưa chứng minh thư ra nên không bị phạt. lúc về mình để ý từ Tây Ninh đến Củ Chi có hơn 10 trạm XXX đứng canh. Đúng là bó tay và bó luôn chân với XXX Tây Ninh !!!!

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
nissanxtrail nói:
Em đi Tây Ninh qua Trảng Bàng lúc 3 giờ sáng đi một chút thấy xe XXX chớp đèn chạy phía sau vượt lên bắt dừng lại, lúc đó mình chạy 80km/h đường rộng thênh thang (đường tránh )không qua trung tâm huyện chỉ có mình mình mà cũng bị vịn. May trên xe chở anh bạn đại tá quân đội đưa chứng minh thư ra nên không bị phạt. lúc về mình để ý từ Tây Ninh đến Củ Chi có hơn 10 trạm XXX đứng canh. Đúng là bó tay và bó luôn chân với XXX Tây Ninh !!!!

Trưởng phòng CSGT là nữ thì bác biết tình hình gắt như thế nào rồi.

anhtuanpro nói:
Bác cho cái bản đồ với cái vị trí để anh em dễ hình dung, em cũng ít đi tuyến đó nhưng cũng muốn biết trước để rút kinh nghiệm

Không có điểm kiểm sóat tốc độ cụ thể và không có vụ bỏ quên "mấy tờ" xanh kẹp trong sổ đăng kiểm đâu bác, cứ theo biển báo mà đi cho lành. AH từ cầu vượt An Sương đến Trảng Bàng bắt buộc đi 50 km/h, qua khỏi Trảng Bàng thì có đọan cho phép chạy 80 km/h nhưng do đường hẹp và đông thì tốt nhất cứ 50 km/h mà bò. Em đi từ mũi tàu Cộng Hòa đến nhà ngay TX Tây Ninh theo cách trên chỉ có 2h15p. Mùa này là mùa lể hội chùa Bà Đen nên kiểm sóat giao thông rất gắt, vì thế các bác có đi thì nên chú ý.

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Em đi TN toàn 40-50km/h. Chủ Nhật rồi (7/3) đu FFC lên heo mọi Trảng Bàng quất 80-90 cây chuối
.... hên thiệt !