Tập Lái
25/9/08
47
1
0
Hiện nay khi các mem có đi Tây Ninh nhớ lưu lý điểm bắn tốc độ mới mở và được cho là rất đắt ,mỗi lần đi qua nhìn thấy từ 5 con trở lên bị dính:)
Đó là đoạn quốc lộ đang chạy ngon trớn 80 km/h nhưng được gắn bảng hạn chế tốc độ 50km/h pé xíu.từ ngay ngã 3 Giang Tân (ngã 3 rẽ vào chợ Long Hoa ý) đến hết ranh Trường khuyết tật (từ tphcm đi lên các Mem vừa qua khỏi mấy lò gạch ngay cầu là gần đến ngã 3 Giang Tân đó nhé )
Mọi người nhớ chú ý nhé
và thông báo cho nhiếu người

Hạng D
10/7/08
2.391
2.333
113
cám ơn bác, em dự định tuần sau đi Tây Ninh

Tập Lái
25/9/08
47
1
0
chovodi nói:
Hiện nay khi các mem có đi Tây Ninh nhớ lưu lý điểm bắn tốc độ mới mở và được cho là rất đắt ,mỗi lần đi qua nhìn thấy từ 5 con trở lên bị dính:)
Đó là đoạn quốc lộ đang chạy ngon trớn 80 km/h nhưng được gắn bảng hạn chế tốc độ 50km/h pé xíu.từ ngay ngã 3 Giang Tân (ngã 3 rẽ vào chợ Long Hoa ý) đến hết ranh Trường khuyết tật (từ tphcm đi lên các Mem vừa qua khỏi mấy lò gạch ngay cầu là gần đến ngã 3 Giang Tân đó nhé )
Mọi người nhớ chú ý nhé
và thông báo cho nhiếu người
àh quên ,chổ này XXX bắn rất rác hầu như cả ngày lẫn đêm(đêm có khi đến 22h vẫn còn bắn,sáng thì tinh mơ khi chúng ta con say ngủ :) kể ra cũng khổ cho mấy chú XXX hén,các Mem nhớ đừng chủ quan nhé,chỉ chạy 50 km/h khoảng đường 2km thôi .Sau đó ta dọt lẹ

WD confirmed
Hạng B2
17/9/08
495
1.552
113
Thui các bác ạh, đặc sản Tây Ninh nay có thêm món bắn tốc độ của xxx, bước chân vào TN thì cứ tàn tàn mà chạy, em dân TN, về TN đi xe máy mà còn chả dám chạy nhanh:mad:

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
em ko ấn tượng cái địa điểm này lắm.TPHCM hay TN vậy bác, thuộc huyện nào vậy

WD confirmed
Hạng B2
17/9/08
495
1.552
113
trungkien_civic nói:
em ko ấn tượng cái địa điểm này lắm.TPHCM hay TN vậy bác, thuộc huyện nào vậy

Hòa Thành - Tây Ninh ạh

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Địa điểm này mới mở ra đó, chưa kịp chôn dưới đất nên biển báo và đế xi măng được để nằm trên mặt đất luôn, chỗ này do mới nên tập trung bắn cả ngày lẫn đêm.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Tây Ninh là miễn bàn rồi. Cả Tỉnh xét về phương tiện giao thông thì chỉ bằng có 1 phần mấy của BD thôi, nhưng biên bản thì gấp tới mấy lần...Đi TN thì cứ đúng tốc độ mà đi, xxx TN bắn tốc độ có thể gọi là "xạ thủ" và họ bắn rất nghệ thuật. Thêm cái nữa là đúng người vi phạm nộp phạt mới được.