Hạng C
24/9/10
502
0
0
Chulun oi, bác có thể cho em biết đại chỉ mua thuốc chống bạc tóc ấy không ạ vì đầu tháng 7 này em đi. Cám ơn bác nhiều nhá. (Bác thông cảm, 7 trang dài quá em ko có thời gian lật lại hồ sơ để tìm địa chỉ ạ)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Mợ Ruby nói:
Chulun oi, bác có thể cho em biết đại chỉ mua thuốc chống bạc tóc ấy không ạ vì đầu tháng 7 này em đi. Cám ơn bác nhiều nhá. (Bác thông cảm, 7 trang dài quá em ko có thời gian lật lại hồ sơ để tìm địa chỉ ạ)
Kỳ trước đi Thái, bà Cả tui mua được ở cái Big C rất to ngay gần sân bay bác ah. Tên Big C thì quên rồi chỉ biết là gần sân bay, ngay cạnh một khu ẩm thực cũng khá lớn... :p

Hạng C
24/9/10
502
0
0
Hcivic nói:
Mợ Ruby nói:
Kỳ trước đi Thái, bà Cả tui mua được ở cái Big C rất to ngay gần sân bay bác ah. Tên Big C thì quên rồi chỉ biết là gần sân bay, ngay cạnh một khu ẩm thực cũng khá lớn... :p
Dạ em cảm ơn bác nhiều ạ.

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
Em đi thailan cũng vậy,khi về thấy ghé siêu thị bc trước khi ra sân bay,vậy là điểm dừng của tour du lịch rồi.
Mà cũng quên mua cái món mình thích .chống tóc bạc.

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
vantrung1957 nói:
Em đi thailan cũng vậy,khi về thấy ghé siêu thị bc trước khi ra sân bay,vậy là điểm dừng của tour du lịch rồi.
Mà cũng quên mua cái món mình thích .chống tóc bạc.
Âu cơ, em sẽ ráng nhớ giúp bác.

Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
Hcivic nói:
Mợ Ruby nói:
Bác ơi, mai bác qua em ... sáng mai nhé, chắc tầm khoảng 10h là ok...

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Đã nhận hàng, cảm ơn bác Chulun9 rất nhiều! Xin mời Mợ Tài lúc nào tiên đường thì ghé vô GP lấy 1 chai "dầu gội chống bạc" về dùng thử nhé! :)

Sorry bác Chulun9 nha! Sáng nay trễ hẹn với bác vì tui được bác truong195 rủ đi qua Dĩ An thăm shop thời trang Baby GIA HY của Mợ Tigermom. Vui chuyện ngồi lâu (còn được Mợ gửi quà cho F1 út nhà, thanks Mợ!) quá, sau đó tui còn 1 cái hẹn đi lấy xe bên Thủ Đức mãi đến gần 2 giờ mới về nhà, kịp đi đưa F1 nhớn đi học luyện thi...:mad:
Xe bác Chulun9 có gắn tem ưu tiên... oách thiệt!:p