Hạng C
7/9/11
836
67
28
44
Hcivic nói:
Khang Huỳnh nói:
Hcivic nói:
Khang Huỳnh nói:
Mai e đi công tác nè bác, để tranh thủ rảo 1 vòng nếu thấy e mua dùm bác nhé
Thanks bác ! Được thế thì quá tốt và nhẹ gánh cho bác Chulun9 đng bận "con mọn"...:p
Kỳ đó bà Cả tui mua tại trung tâm Big C rất lớn ở ngay gần sân bay đó bác, cách sân bay khoảng 10-15 km thì phải?
Bác chép hình này vào phone để qua bển xem lại và so sánh cho tiện nhé!
Sorry bác Hcivic em đi về cả tuần giờ mới lên đc do lu bu quá, tình hình là em chỉ mua dc 2 chai y chang trong hình bác chụp, do em vội quá k có thời gian hỏi nv siêu thị vì trên kệ chỉ còn 2 chai.
Em làm gần sân bay mai bác có rãnh thì alo e 1 tiếng để nhận quà nhé :)
Số cầm chưng của e là 090 tám 22 ba chín bốn mươi nhé. Chúc cả xóm cuối tuần vui vẻ
Chiều hôm qua mắc chạy cuốc "xe ôm"... vê nhà thấy bà chị bảo có bác Khang Huynh mang cho cặp dầu gội đầu. Mình la bả "sao không gửi tiền cho bác ấy?!" ... thì bà chị bảo bác Khang Huynh phải đi vội, chỉ nhắn là khỏi gửi tìên... Bác thiệt là hào phóng quá đấy! Đẻ hôm nào tui qua khu sân bay mời bác cafe và gửi tiên lại bác nhé! Chư ai lại có kiểu nhờ mua mà không trả tiền, kỳ lắm đó!;)
Cảm ơn bác Khang Huynh lần nữa nha!

@Chulun9: Bác đi chưa nhỉ? Nếu săp đi thì mua dùm tui 5 chai nữa xài lai rai bác nhé! Cảm ơn bác trước!:p
Bác Hcivic cảm ơn hoài làm em ngại quá
em để trong cốp xe cả tháng nay, hôm rồi đi đá banh bên sân D3 em tiện ghé luôn, tiếc là chưa gặp được bác, đành chờ dịp khác. Còn tiền thì bác đừng lo hôm nào em ghé quán bác mời lại em tô bún bò là em mãn nguyện lắm rồi hehe:D.

Hạng B2
12/1/06
128
51
28
43
saigon
vincitygrandparkq9.com
Đi Thái mà không vô khu Siam Paragon là một sai lầm lớn. Đây là thiên đường mua sắm đồ sale, có đủ nhãn hiệu nổi tiếng để lựa chọn. Nhất là Nước hoa, giá mềm, không sợ bị giả. Trong khu đó bác nên thu xếp vào xem phim 3D theo công nghệ Imax, ấn tượng gấp ngàn lần xem ở Galaxy, xem Avatar thật như đang ở chung nhân vật trong phim. Tối đi chợ đêm ở khu Silom, rất vui, nhiều đồ lặt vặt vui vui mua về làm quà được. Đi Bangkok thì tự đi mới sướng được, ăn uống cứ vào các khu siêu thị mà ăn, ngon bổ rẻ hơn VN. Nếu Bác thích tắm biển và ra đảo lặn thì đặt vé đi Kribi, một tỉnh lẻ gần Phuket nhưng yên tĩnh, nhiều cảnh đẹp, ăn uống rẻ bèo, ít người châu á đến chơi nên rất thích.

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Bác Minhmilk khỏe không? Lâu thật lâu mới thấy bác online.

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.433
113
các bác search thêm mấy forum khác, nhiều thông tin lắm, cái vụ xà bông feather hay à nhé

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bác nào đi nữa thì lại cho tui nhờ mua dùm mấy chai dầu gội ngăn ngừa bạc tóc nhé! Sao dạo này tóc bạc nhanh thế...!:(

Hạng C
7/9/11
836
67
28
44
Hehe lại găp thớt này! E cũng dự tháng sau đi tiếp bác Hcivic ơi, bác cần mấy chai em cầm về cho bác! :)

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Dự định hè này cho f1 và bà cả đi Thailand. Bà cả nhà em chưa đi bao giờ dẫn bả đi cho biết vả bản thân em đi nhìu lắm rùi nhưng cũng chỉ biết Thái nó to nằng cái bar và phòng ngủ ks thôi sẵn đợt này đi tìm hiểu lun. Các bác lên dùm em cái chương trình th quan bên đó được không ạ, em định đi khoảng 3-4 ngày thôi
Thanhks

Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
Hcivic nói:
Bác nào đi nữa thì lại cho tui nhờ mua dùm mấy chai dầu gội ngăn ngừa bạc tóc nhé! Sao dạo này tóc bạc nhanh thế...!:(
Bác ơi, em mua rồi 5 chai ... mà lubu quá chưa đưa qua cho bác ... có khi nào bác đi ngang qua cơ quan em thì ghé lấy ...em đang để trên xe rồi ....