Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Tranh thủ kinh tế suy thoái , tận dụng các cơ hội kích cầu .. chúng mình đi thailand 4 ngày 3 đêm nhé các bác .
Ngon ( miệng ,mắt ) - bổ rẻ - vui vẻ - thân thiện - đoàn kết .
Các bác đăng ký nhé , chúng mình củng bóng bàn , cùng đi

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Re:Đi Thailand vào mùa thu các bác ơi ( 16 - 20 .10 )

hocap nói:
Tranh thủ kinh tế suy thoái , tận dụng các cơ hội kích cầu .. chúng mình đi thailand 4 ngày 3 đêm nhé các bác .

Chà, hôm nay Hocap mở thớt mới cho ae cùng tham gia đi Tour Thailand rồi nè.

Vui quá ! Nhưng hình như em nghe HT nói là có chương trình đi Cù Lao Câu, Phan Thiết vào đúng ngày chị định đi đó.

Chị hỏi lạ HT coi sao ?

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36

Bác Hổ cáp ơi ủng hộ 2 tay Hana đăng ký luôn nhé.Về chương trình đi này em và anh Sambo đang nghiên cứu thêm nửa rồi xin đưa ra cho mọi người tham khảo.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Mình phải vừa biết làm CTXH và vừa biết tận hưỡng chứ các bác nhể .. cuộc đời đó có bao nhiêu mà hững hờ ..
sampo , hana , hocap đang bóng bàn để có thể có tour giá tốt nhất và dịch vụ tạm ổn cho đoàn mình . Miễn sao các bác ủng hộ đi từ 10 - 15người là được ..
Chương trình sẽ post sau , đi du lịch trong nước mãi rồi , TFC chưa 1 lần nào xuất ngoại cả .
Sẽ thuê công ty du lịch chứ không đi "phượt" đâu , các bác yên tâm nhé .

Last edited by a moderator:
B
BốnMắt
Guest

hocap nói:

Chị Hocap ơi! Chị lên chương trình trước em một bước rồi. Em đang lên chương trình mời TFC đi Sóc Trăng tham dự Lễ Hội đua ghe ngo (Ooc - om - bóc) nè. Chỉ sau chương trình đi Thái của chị ít ngày thôi (31/10 và 1/11). Lễ hội năm nay cũng tương đối. Ngoài xem đua ghe trong ngày 1/11 thì chúng ta có thể tham dự lễ hội đường phố, xem trò chơi dân gian, trình diễn trang phục dân tộc và nhiều thức khác nữa.
Dù sao thì em cũng sẽ lên kế hoạch cụ thể để TFC mình bóng bàn.
Đi Thái dịp này em không đi được rồi, em chờ chuyến caravan của Hội. Hy vọng sẽ có dịp giao lưu với chị trong thời gian gần nhất.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Tháng 11 đi xem đua ghe ngo .. là chương trình tháng 11 .. bốn mắt ạ .Nghe cũng có lý quá .
Đi Thailand đã dự kiến từ lâu rồi mà .Tại vì chỉ chọn chương trình 3 ngày 2 đêm thấy nghèo nàn và ít quá nên hocap mới làm thêm 1ngày nữa đó , mà thếm 1 ngày lại cả một vấn đề phải bàn .
Có hai gói : 1 gói 3 ngày - 2 đêm và 4 ngày - 3 đêm ...
để các bác thống nhất thời gian đi rồi mình sẽ đặt cty du lịch mà làm việc mấy bữa nay .
Nào các bác bóng bàn xem gói 3 ngày hay gói 4 ngày các bác nhỉ ..

Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn

Thím @hocap nếu đi cho em đu theo vơí nha bởi em đi châu âu nhìu mà thái em chửa đi lần nào.

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38

16, 17, 18/10/2009 đang có dự thảo kế hoạch TFC đi Cù Lao Câu, Bình Thuận các bác chuyển kế hoạch đi Thái vào ngày khác được không?

Cù Lao Câu là một hòn đảo trẻ nổi lên giữa biển, cách bờ chừng 9km, có thể đến đảo từ nhiều điểm khác nhau như xã phước Thể, xã Vĩnh Hảo, xã Bình Thạnh hoặc từ Cà Ná. Tuỳ theo từng bến đi những trung bình ghe máy đi độ 40 phút sẽ đến đảo. Cù Lao Câu cách Phan Thiết khoảng 110 km về hướng Đông Bắc.

Cù Lao Câu có chiều dài trên 1500 m và nơi rộng nhất gần 700m, nơi cao nhất hơn 7m. Từ đất liền nhìn ra trông như mộ chiến hạm lớn. Toàn đảo bao quanh bởi hàng vạn khối đá có nhiều màu sắc và hình thù khác nhau, trông như những đàn thú với nhiều loại lớn nhỏ, thật là kỳ thú khi có điều kiện quan sát kỹ hết đảo.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Dạ , hân hoan chào mừng bác xuanlv tham gia cùng gia đình TFC ạ .
Hội trưởng ơi , có thể tách ra hai nhóm dc không , 1 xuất ngoại thailand và 1 đi cù lao câu ..!
Giá 3 ngày 2 đem là 7.2 trđ ( hana đang làm lại giá và post chương trình và giá chi tiết sau .
Mời các bác quang gạch nào
1 Hocap
2 Hiach
3 . Hana
4 Yennyho
5. Sampo
6 . xuanlv
.... tiếp tục đăng ký nào các bác
hoitruongkosovo lam gấp hchieu đi nhé . ...

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12