Hạng B2
13/4/08
227
12
18
đã vậy tãi sao ko đi đâu vô trước cho antoan, khi cần thì chỉ lùi xe ra đường rồi dzot có antoàn hơn ko ?
sorry cho vài ngu ý.

Tập Lái
31/3/09
35
0
0
nslinh nói:
Các bác này lkinh nghiệm chạy và lùi xe quá kém, khi đưa xe vào nhà chỉ dám đưa đầu vào trước, khi ra lại phải lùi đuôi ra, rủi ro cao. Khi vào nhà, bao giờ em cũng đưa đuôi vào, khi ra thì đưa đầu ra trước, chủ động nên khó xảy ra tai nạn.

bác nói thế chưa hẳn đúng, đa số nhà cao hơn vỉ hè,khi lùi vào máy yếu,chi vào được hai bánh sau,một phần thế một phần lùi đit vào sẽ bị sả khí độc đầy nhà...chắc nhà bác có ga ra

Tập Lái
31/3/09
35
0
0
minhluvn nói:
Mương nhỏ , xe to , chiều dài cơ sở lớn, ắt phải lọt nếu bất cẩn . Bác có thấy chiếc matis hay kia mỏning nào lọt không ?
Và ... Xỉn hehehehehehe

có đấy bác, matit.get cũng có

Hạng C
30/1/07
898
34
28
bờ sông Tô Lịch huyền thoại một thời có 1 số cơ sở Rượu thịt chó khá nổi tiếng, thực khách ra vào tấp nập. Hay là các oan hồn của các vị cẩu "tu hành đắc đạo" oán thán người đời vô tâm??? Thôi bữa sau đi RTC em đi xe đạp cho lành :)

VIP CARD MEMBER
2/2/09
88
0
6
em nghĩ cái này do chủ quan của mấy bác ẩu tả, cứ tưởng ze đụng gờ phía sau ai dè không có gờ thế là tủm...chứ mấy bác mới biết lái không bị vậy đâu, đi đường xa mà giao tài cho mấy bác mới biết lái là an tâm, xe ngược chiều thì né hơi bị xa và hay xuống lề...vượt xe trước thì rất ư là cẩn thận...đi đêm thì mấy bác ấy chẳng bao giờ ngủ gật cả vì rất tập trung...

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113
Cái này dứt khoát là do:
- Kía bo.
- Học lái không nghiêm túc -----> tay nghề yếu. :D:D:D