Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Em thì kệ đủng đỉnh mà đi đến lúc chán cho vượt . Cho nó vượt qua rồi bám vào đít thành ra bác còn được anh đỡ đạn cho XXX phía trước .Hehe . Nói đùa bác chẳng để ý làm gì chẳng gì bác đi Getz 1.4 em đi Fe cũng bị nhá xuốt .Quan trọng không nên bực bội tổn hại sức khoẻ bác ạ. Tây nó có câu chẳng chấp mấy thằng khùng làm gì , hoặc là nhường đường cho mấy thằng khùng chẳng mất chi

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
DUYB2 nói:
Em thấy nên dán vào phía sau sticker "Baby in Car" cho họ bớt ép.

Nếu chơi nổi hơn nữa thì ra Nguyễn Chí Thanh yêu cầu họ thiết kế cho sticker mới "Lady in Car" chị nhé

:):):)

Lady in car ăn thua gì bác chơi cái stiker có đôi guốc màu đỏ . Hehe thăng bạn em ở NN gắn cái biển avfo xe vợ - Nhà thừa xe Hummer H1 cần bán ( Xe Hummer H1 chỉ mấy thằng quái chiêu mới đi ) , các chú chạy sau chẳng dám nhá đâu

Hạng B1
14/5/09
87
0
0
TP. HCM
Khồ nổi nhường thằng khùng này lại đến thằng khùng khác. Chạy chưa đầy 30 KM đường mà có hơn 20 chú xin vươt kiểu đó. Có chú xin vài lần không được thì vượt phải, có chú ăn thua đủ xin hoài, đến lúc mình vô bên phải nó lại không qua mà chạy song song. Mình sợ nó kiếm tấp vô bên phải kiếm quán uống nước hoặc đổ xăng cho nó đi đâu đi cho rồi.
Văn hóa đi xe của nhiều người thât tệ.
BT"

Hạng B2
3/5/09
328
0
0
Có lần em đi ở xa lộ Hà nội có chiếc du lịch xin vượt em kg cho, nó vượt phải lên cúp đầu vào làm xe em trầy một vệt dài. Tấp vào lề coi xe thì nó chạy mất. bực mình kg chịu nổi .

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Tình trạng này bác thả nhanh , đuổi sau , nó làm gì bác trước bác làm y hệt vậy . Ngày hôm sau anh em đọc báo lại thấy trên trang nhất

Hạng B2
29/7/06
312
1
0
Hà nội
DUYB2 nói:

Nếu chơi nổi hơn nữa thì ra Nguyễn Chí Thanh yêu cầu họ thiết kế cho sticker mới "Lady in Car" chị nhé

Bác nào cần sticker "Killer in Car" thì hú em nhá. Em có bán

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
nguavan nói:
DUYB2 nói:

Bác nào cần sticker "Killer in Car" thì hú em nhá. Em có bán

Cái này không bằng cái mũ của CSGT để đằng sau cụ ạ