Hạng D
23/6/13
1.885
4.889
113
sedan đi xa em nghĩ nó sẽ hơi đuối. em đi 6h liên tục với sedan rồi,ban ngày thì chạy cũng đỡ mệt, về đêm thì mệt vô cùng.đi trời mưa thì còn oải nữa.
chúc bác lựa được như ý
Sedan bác đi là xe gì vậy ?

Hạng B2
8/2/14
129
47
28
Đọc câu hỏi thấy hài vãi !
Anh khuyên em mua xe TẢI là bao xuyên đông nam á luôn chứ xuyên Việt nhằm nhò gì .
Còn xe sedan , suv các thể loại đều hỏng vặt nếu xuyên Việt hết nhé . Bây bê muốn xuyên Việt trước hết là phải có sức khỏe , biết xử lý mấy hỏng vặt của xe .
Tốt nhất là tập tham gia các nhóm chuyên chạy đèo dốc phía Bắc để học kinh nghiệm không là bỏ mạng ở Các cung đèo Tây Bắc .
Bác tư vấn xe tải thì phải tư vấn loại nào chứ, và cho thêm vài review đi phượt bằng xe tải.

Hạng B1
19/8/18
84
1.209
83
Kiếm con Pajero sport máy xăng AT một cầu cũ 2015 hay 2016 mua mà xuyên Việt. Giá mềm hơn các loại khác cùng đời do tâm lý thương hiệu, máy to khỏe, xe đằm chắc, xăng cộ đường trường thì 2k/1km. Đi xong về bán lại cũng ko lỗ bao nhiêu.

Tập Lái
15/6/19
1
0
0
Theo mình nên tham khảo thử dòng Toyota Fortuner Máy dầu thử xem, Gầm cao bao địa hình, Máy dầu bao tiết kiệm nhiên liệu, Phụ kiện, bảo dưỡng chi phí thấp hơn so với các hãng khác cái này mình có thể lên mạng tham khảo. Nếu không đủ tài chính mua xe mới, thì mình mua xe lướt giá mềm hơn, mà mua xe cũ thì tốt nhất mua chính hãng vì chất lượng, dịch vụ, bảo hành có chính hãng bảo đảm không phải lo.
Nếu mình muốn tham khảo xe qua sử dụng hay xe mới thì alo số 0963.883.966 Gặp Mr. Tiền nhé

Hạng B1
17/6/11
78
68
18
:cool:, Ỉn thì gần cao máy thoáng chân dài, cứ lao vào mấy chỗ nó có offroad cho em nó thử sức
Kaka. Bác khéo đùa. Đường bằng chạy còn muốn xỉu nữa nói là off-road. Haha

• Haha
Reactions: Mr Oz