Hạng B1
9/10/18
71
397
63
Bệnh viện Răng hàm mặt, 30 triệu. Thấy có thằng nhóc đeo niềng được nửa năm, có cải thiện tốt

• Love
Reactions: Sand
Hạng B2
6/3/19
218
30.934
93
Nhóc nhà mình 16 tuổi, mẹ cháu bắt đi niềng răng. Nó hỏi ý kiến của mình, mình nói khỏi đi con, là con trai cần gì phải răng đẹp. Mà nhóc nhà mình chỉ bị 1 cái răng mọc lệch thôi.

Hạng B1
30/10/08
96
899
83
Bác chủ cứ RHM Trần Hưng Đạo mà quất, bao đẹp, giá trọn gói 50 triệu .

Hạng D
2/6/11
1.492
66.606
113
Anh nào bs nha trên này thì sẵn thớt nên báo giá công khai trồng lại 2 răng cửa, lúc cần thì ae chạy thẳng tới báo nick là trồng luôn khỏi trả giá.

Hạng B1
21/10/11
94
9.488
83
Haven
Mình từng trãi qua 2 năm niềng răng nên có chút kinh nghiệm!
Khoa học niềng răng là 1 môn chuyên sâu, mà học Nha Sĩ là tổng quát cần phải học thêm Chuyên Sâu về chỉnh nha!
Ở Sài Gòn giờ đầy rẫy các phòng nha nhận niềng răng ( nhưng chỉ là niềng răng thẩm mỹ cho đẹp rồi sau đó vài năm răng chạy lại tè le)
Nên vô BV RHM nếu ít tiền, dư thời gian muốn chờ đợi!
Bởi ở RHM là Niềng Răng Chức Năng (Có nghĩa là từng vị trí răng phải mọc đúng chổ của nó Vốn Dĩ) tất nhiên cũng đẹp nhưng kiểu tự nhiên hơn ko đều tăm tấp như Niềng Răng Thẩm Mỹ!
Nếu muốn đc phục vụ riêng( tất nhiên mắc hơn chút-50tr) thì đến nhà bác sĩ Toàn- Trưởng Khoa RHM bv RHM TPHCM
Chính tay bác làm & theo dõi!
P/S: Trên có bác giới thiệu Hanh Lan cũng nổi tiếng ở SG nhưng sau này đông quá cũng mướn thêm nha sĩ vô làm rồi, bác Hanh ít làm trực tiếp như xưa)

• Like
Reactions: me^xehoi
Hạng D
15/3/12
2.415
17.246
113
Đồng Nai
Mình từng trãi qua 2 năm niềng răng nên có chút kinh nghiệm!
Khoa học niềng răng là 1 môn chuyên sâu, mà học Nha Sĩ là tổng quát cần phải học thêm Chuyên Sâu về chỉnh nha!
Ở Sài Gòn giờ đầy rẫy các phòng nha nhận niềng răng ( nhưng chỉ là niềng răng thẩm mỹ cho đẹp rồi sau đó vài năm răng chạy lại tè le)
Nên vô BV RHM nếu ít tiền, dư thời gian muốn chờ đợi!
Bởi ở RHM là Niềng Răng Chức Năng (Có nghĩa là từng vị trí răng phải mọc đúng chổ của nó Vốn Dĩ) tất nhiên cũng đẹp nhưng kiểu tự nhiên hơn ko đều tăm tấp như Niềng Răng Thẩm Mỹ!
Nếu muốn đc phục vụ riêng( tất nhiên mắc hơn chút-50tr) thì đến nhà bác sĩ Toàn- Trưởng Khoa RHM bv RHM TPHCM
Chính tay bác làm & theo dõi!
P/S: Trên có bác giới thiệu Hanh Lan cũng nổi tiếng ở SG nhưng sau này đông quá cũng mướn thêm nha sĩ vô làm rồi, bác Hanh ít làm trực tiếp như xưa)
F1 nhà mình răng ok nhưng nặt méo xẹo đi khán thì ra ra là lệch hàm lúc đầu tính đi gp hàm nhưng khám kỹ bs nói lệch hàm do lệch răng