Hạng B1
21/10/11
94
9.488
83
Haven
F1 nhà mình răng ok nhưng nặt méo xẹo đi khán thì ra ra là lệch hàm lúc đầu tính đi gp hàm nhưng khám kỹ bs nói lệch hàm do lệch răng
E bảo rồi
Thị trường rhm vàng thau lẫn lộn lắm
Mấy tay ko có nghề thì đc cái marketing giỏi
Nên có khách đông
Toàn nghĩ đơn giản nhỗ vài cái răng xong kéo vào cho đều là xong
Chỉnh nha bao gồm chỉnh khớp nhai, cung răng , và xương hàm gương mặt cho hài hòa
Đâu chỉ kéo răng cho đều là xong!!!

• Like
Reactions: shipping
Hạng C
25/7/11
840
50.433
93
Vụ niềng răng bé chưa hết tuổi phát triển Việt Nam hay lạm dụng, mình cũng thấy có gì đó sai sai. Đem hỏi đứa nha sĩ ở Mỹ cũng kêu bé phải hết phát triển, dậy thì xong mới nên niềng.
2 vấn đề khác nhau.
chỉnh răng dành cho những răng mọc sai vị trí. can thiệp sớm cũng có khả năng control răng mọc đúng hướng đúng vị trí, kích thước và hình dạng răng sẽ đồng đều theo ý muốn.

những chuyện này anh ko bao giờ làm được khi lớn lên. ví dụ con mình đang chuẩn bị cho 2 cái răng nanh sắp mọc, mọi lỗ đã được tính toán cho nó chui ra

Trùm Cô
27/11/07
854
46.615
93
2 vấn đề khác nhau.
chỉnh răng dành cho những răng mọc sai vị trí. can thiệp sớm cũng có khả năng control răng mọc đúng hướng đúng vị trí, kích thước và hình dạng răng sẽ đồng đều theo ý muốn.

những chuyện này anh ko bao giờ làm được khi lớn lên. ví dụ con mình đang chuẩn bị cho 2 cái răng nanh sắp mọc, mọi lỗ đã được tính toán cho nó chui ra

Mình đang nói "niềng" nhe anh :D

Hạng D
3/12/07
1.434
2.577
113
2 vấn đề khác nhau.

chính xác. con e niềng cả năm nay để xử lý 2 cái răng nanh lệch. 5tr nha khoa Paris ĐTH, cứ 1 tháng ktra chỉnh sửa 1 lần. giờ hàm dưới đều tăm tắp.
p/s: thứ 2 này e lên Răng HM TW NChi Thanh implant khoa kỹ thuật cao phẫu thuật mà bsy trẻ k bít sao. hẹn lần lữa cả tháng mới làm :( e làm răng Đức...quãng gần 40tr... bác nào có k.n cho e xin tý...

Hạng B1
25/12/07
52
88
18
Nha Khoa Diamond số 121-123 Điên Biên Phủ, P. Đa Kao, Quận 1

Em đc người quen giới thiệu địa chỉ này, đang tính niềng cho F1, 15t, trong đây có bác nào đã sử dụng dịch vụ của Nhà khoa này, cho e biết thêm thông tin.

Hạng B2
29/3/12
256
1.204
93
Tối hôm qua con bé mình mới vừa tháo niềng xong, dài đằng đẵng, thiếu 2 tháng là đúng 3 năm. :D

17/12/18
86
2.685
103
46
E thấy sau khi niềng
Người ta tháo cái niềng phía trước ra, nhưng cọng kẽm kềm các răng giấu phía sau bs bảo cứ để hết đời luôn cho răng không bị lệch

Đúng không các bác ?