Hạng B2
7/6/13
102
0
0
thangle1974 nói:
Sáng mai mình cho chiếc Camry qua chỗ bác dọn nội thất đây,8h30 nhé,12h xong ko bác?
Bác cho Em xem thì Em mới biết được, vì thường thì bên em làm gói nội thất thì có tặng luôn gói rửa gầm xe, rửa xe , mà thường thì làm 02 cái này cũng gần 1 giờ rồi.
Vậy nhé Bác, rất vui được phục vụ BÁC,!

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
Billca nói:
Ở Tân phú chỗ nào rửa e tốt vậy bác.
Em đi bảo trì xe o Toyota LTK thấy ở đó xài khăn lau xe rất mềm , muốn mua thi ở đâu ban các bác nhỉ
Tân Phú thì Em không biết rồi, khăn thì nếu tiện đường Bác ghé Carwax chia sẻ khăn để Bác dùng,!

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
B_O_S_S nói:
CARWAX COMPANY nói:
thangle1974 nói:
Chiều vừa ghé rửa xe chỗ này,dịch vụ chuẩn,đích thân bác chủ chỉ đạo nên rửa xong xe như mới,lại được khuyến mãi 2 bình nước mía siêu sạch nữa,chúc bác chủ luôn giữ được uy tín
Hai bác qua CARWAX phải đi đoạn đường xa quá, khi nào có thời gian thì nhớ ghé em là em vui lắm rồi. Cám ơn hai bác thật nhiều,!

Nhà em gần tiệm của bác, vậy mà lâu nay ko biết

Ngày mai qua thử dịch vụ của bác luôn ;)
Cám ơn Bác nhé, ngày mai qua Bác nhớ nhắc để em ra tiếp đón cho vui, Em tên Bình.

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
Anh em hội To có thêm 1 điểm mới để làm đẹp và chăm sóc xe rồi nhé. Chúc Carwax luôn luôn làm tốt để phục vụ anh em OS nhé.

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
CARWAX COMPANY nói:
Billca nói:
Ở Tân phú chỗ nào rửa e tốt vậy bác.
Em đi bảo trì xe o Toyota LTK thấy ở đó xài khăn lau xe rất mềm , muốn mua thi ở đâu ban các bác nhỉ
Tân Phú thì Em không biết rồi, khăn thì nếu tiện đường Bác ghé Carwax chia sẻ khăn để Bác dùng,!
Cảm ơn bác Carwax , hom nào có dịp đi Q7 mình ghé bác.

Hạng C
7/6/10
588
19
18
Hôm nay mang em Camry qua chỗ bác chủ, nhận xét : kỹ lưỡng,nhiệt tình,chuyên nghiệp. Vệ sinh xong đi thoải mái cả người

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
giuvung nói:
Anh em hội To có thêm 1 điểm mới để làm đẹp và chăm sóc xe rồi nhé. Chúc Carwax luôn luôn làm tốt để phục vụ anh em OS nhé.
Dạ, Carwax luôn cố gắng để hoàn thiện hơn nữa để phục vụ Anh Em OS ah,!

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
thangle1974 nói:
Hôm nay mang em Camry qua chỗ bác chủ, nhận xét : kỹ lưỡng,nhiệt tình,chuyên nghiệp. Vệ sinh xong đi thoải mái cả người
Thật cám ơn Bác đã tin tưởng dịch vụ bên Carwax. Bác làm vệ sinh nội thất xong đi thoải mái cả người, Em nghe vậy cũng vui vẽ cả người, hiiii...

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
Cám ơn cái đèn của Bác 7cho. Khi có đèn thì phải nuôi cây thủy sinh nên em lại..... Nó như thế này nè,!!!
Địa chỉ rửa xe, chăm sóc, làm đẹp xe tốt theo cảm nhận của em

Địa chỉ rửa xe, chăm sóc, làm đẹp xe tốt theo cảm nhận của em

Cám ơn Bác rất nhiều,!!!

Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113
ui đẹp quá bác... để tranh thủ mai chạy ra ngắm tí keke.