Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113
em mới giới thiệu ông anh vài bữa ghé bác dọn xe. có gì bác chăm sóc giúp em nhé. thanks bác Bình hehe

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
7 cho nói:
em mới giới thiệu ông anh vài bữa ghé bác dọn xe. có gì bác chăm sóc giúp em nhé. thanks bác Bình hehe
Bác giới thiệu giúp thì em cám ơn Bác rất nhiều. Hôm nào rảnh ghé tám chuyện nhé, hiiiiii...

Hạng B2
28/11/11
362
75
28
Em vừa ghé hôm qua, thật sự hài lòng với dịch vụ ở đây.
Có dịp sẽ ủng hộ tiếp vì ngược đường nhà em. Chúc bác chủ đắt hàng, chất lượng trước sau như một.

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
tractor18 nói:
Em vừa ghé hôm qua, thật sự hài lòng với dịch vụ ở đây.
Có dịp sẽ ủng hộ tiếp vì ngược đường nhà em. Chúc bác chủ đắt hàng, chất lượng trước sau như một.
Em cám ơn Bác Tractor18 nhiều!, có Bác quan tâm đến là Em vui lắm rồi chứ xa quá, chạy từ Quận 2 qua Quận 7 rửa xe thì xa quá! Em sẽ luôn cố gắng để phục vụ tốt hơn.

Hạng B2
13/3/11
251
7.806
93
Bác Bình cho em hỏi chút: xe em M6 2005, kiếng chụp đèn pha trước hơi bị ố, vậy bác có xử lý cho nó long lanh trở lại được không ạ?( vì em thấy trong menu của bác có mục đánh bóng đèn pha trước sau, nên em hỏi vụ này ), em ở bên Bình Thạnh, hổm rày nghe bà con trên này nói tốt cho bác quá nên cũng ...nôn:D, định hôm nào đem vợ 2 qua cho bác.... làm :). Chúc bác luôn đắt khách.

Hạng B2
9/12/12
413
7
18
Có cần gọi Đt trước khi tới ko bác ? hay cứ thế tới vô tư

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
me^xehoi nói:
Bác Bình cho em hỏi chút: xe em M6 2005, kiếng chụp đèn pha trước hơi bị ố, vậy bác có xử lý cho nó long lanh trở lại được không ạ?( vì em thấy trong menu của bác có mục đánh bóng đèn pha trước sau, nên em hỏi vụ này ), em ở bên Bình Thạnh, hổm rày nghe bà con trên này nói tốt cho bác quá nên cũng ...nôn:D, định hôm nào đem vợ 2 qua cho bác.... làm :). Chúc bác luôn đắt khách.
Nếu được Bác ghé qua cho Em xem, kiếng đèn pha trước nếu ố vàng bên ngoài thì Carwax xữ lý được, còn nếu bị bên trong thì phải nhờ đến Bác Trung.
Cám ơn Bác đã quan tâm,!

Hạng B2
7/6/13
102
0
0
Lưu Hạ nói:
Có cần gọi Đt trước khi tới ko bác ? hay cứ thế tới vô tư
Bác cứ đến, tuy nhiên Em không biết được Bác quan tâm đến dịch vụ nào bên em. Nếu được Bác gọi cho em một cái để em được phục vụ tốt hơn.
Số của em: 090 664 6699 Bình.
Cám ơn Bác đã quan tâm,!