Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
thông in mới có rất nhiều, không biết bác thích món nào, nói em biết, em xem có chỗ nào ngon em chỉ cho nhé.
Quán Gió ở đèo Rọ Tượng được không bác? Hoặc có quán nào sạch sẽ và ngon trên đường từ Nha Trang ra Dốc Lết bác giới thiệu giúp em. Em tính ghé ăn tối, đoàn em khoảng 16 người. Thank bác.

28/12/13
83
2
18
Quán Gió ở đèo Rọ Tượng được không bác? Hoặc có quán nào sạch sẽ và ngon trên đường từ Nha Trang ra Dốc Lết bác giới thiệu giúp em. Em tính ghé ăn tối, đoàn em khoảng 16 người. Thank bác.

Các quán Gió này ngon đó bác ... hihi bác cũng am hiểu ghê ta ... ra tới dốc lết thì có chợ hải sản thà hồ ăn ...

Hạng B2
29/11/13
336
408
63
40
Tp. Hồ Chí Minh
Các quán Gió này ngon đó bác ... hihi bác cũng am hiểu ghê ta ... ra tới dốc lết thì có chợ hải sản thà hồ ăn ...
Thank bác. Đi đông người già trẻ có đủ, mỗi người một ý, nên làm cái cho nó no cái bụng, sau đó tới Dốc Lết muốn ăn thêm hải sản tính sau. Thật ra em có 3 phương án: mua nem nướng ở Nha Trang mang đến Dốc Lết ăn tối, ghé quán Gió, hoặc sau khi check in ks thì chạy ra Hòn Khói hoặc Vinashin tìm quán ăn. Nem nướng ở Nha Trang thì em ăn rồi nên biết chỗ mua và chất lượng khẩu vị, còn 2 cái kia chỉ thấy mọi người nói chứ chưa biết cụ thể ra sao nên phải hỏi thăm kinh nghiệm các bác. Nghe lời bác em cũng yên tâm và chọn quán Gió là quyết định cuối cùng của em :3dquaytay:

Status
Không mở trả lời sau này.