Status
Không mở trả lời sau này.
28/12/13
83
2
18
Thank bác. Đi đông người già trẻ có đủ, mỗi người một ý, nên làm cái cho nó no cái bụng, sau đó tới Dốc Lết muốn ăn thêm hải sản tính sau. Thật ra em có 3 phương án: mua nem nướng ở Nha Trang mang đến Dốc Lết ăn tối, ghé quán Gió, hoặc sau khi check in ks thì chạy ra Hòn Khói hoặc Vinashin tìm quán ăn. Nem nướng ở Nha Trang thì em ăn rồi nên biết chỗ mua và chất lượng khẩu vị, còn 2 cái kia chỉ thấy mọi người nói chứ chưa biết cụ thể ra sao nên phải hỏi thăm kinh nghiệm các bác. Nghe lời bác em cũng yên tâm và chọn quán Gió là quyết định cuối cùng của em :3dquaytay:

Em khuyên bác cái này, nên ăn nem tại quán luôn nhé, chứ đừng mua đi xa rồi ăn thì mất ngon đó bác ... đã là nem nướng thì ăn liền tay mới ngon bác à!

• Like
Reactions: hieupdx
vkc confirmed
Hạng D
24/9/12
1.846
1.939
113
Quán Lồng Đèn Đỏ vừa ngon vừa rẻ, nhiều món nên 1 ngày ghé ăn trưa rồi quay lại ăn tối mà vẫn muốn quay lại vào ngày mai.
Nhà hàng nằm trong khách sạn đạt chuẩn 3 sao.

http://www.denlongdo.vn/index.php/vn/

Tập Lái
6/9/13
1
1
3
33
Nhìn sơ qua toàn mấy nhà hàng nổi tiếng, hèn gì có bác chê mắc, bị chém....mang tiếng Nha trang của em quá :(

Em hiến kế cho các bác, nếu muốn ăn uống giá bình dân mà ngon thì chạy xuống khu Cửa Bé, đồ ăn ở đây đa dạng và ngon, giá rất bình dân.

Nếu muốn ăn hải sản thì đi qua khu cầu Bình Tân, chưa qua cầu có nhiều cửa hàng bán hải sản, đồ ở đây tươi, rẻ và ngon, giá dễ chịu.

Các bác nên ghé qua thử nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.