Thánh Nhảm
10/3/17
821
77.699
93
47
Tình hình là cuối tuần này (16-17nov) băng NSG sẽ tổ chức đi Đà lạt, địa điểm cắm trại dự kiến là Suối Vàng .
Các bác nào đã cắm trại chỗ này rồi xin chút ít kinh nghiệm, chia sẻ đc không ạ ? Hoặc có chỗ nào ok hơn thì xin vài gợi ý nhé .

Đội hình sẽ có trai gái và cả trẻ em nữa nhé !

Thay mặt băng NSG xin cảm ơn .

Anh chị nào có lịch trình trùng thời gian đó mình giao lưu nhé .
Đi camping thì bé bé cái mồm
Người ta đã nhìn như bọn mọi rồi còn tưởng là hay, khoe cho cả nước biết mới chịu

• Haha
Reactions: judo and S09
Hạng D
14/8/11
4.169
88.785
113
Mấy anh cho em đào cái thớt này lên phát. Dự định lên Đà Lạt kiếm chỗ cắm trại một đêm cho mấy đứa con nít nó đổi không khí, chứ nào giờ toàn chui vô nhà nghỉ kg hà :D
Thích nhất là chỗ nào có khu vệ sinh đàng hoàng, tiếp nữa là nếu câu cá được thì tuyệt vời. Trên hết là an toàn, vì có con nít chứ mình em thì “úi chạy” vô tư.
Hóng ý kiến từ anh em. Thân quá trời thân !
Anh H ( @Sixsense ) ơi !! :)

• Like
Reactions: Sixsense and S09
S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
11.026
133
Đi camping thì bé bé cái mồm
Người ta đã nhìn như bọn mọi rồi còn tưởng là hay, khoe cho cả nước biết mới chịu
Thế Đào Lỗ dân trong nghề biết cái vila nào bờ hồ Tuyền Lâm cho mấy thằng mọi nó vô cắm trại thì chỉ giùm !

Hạng C
12/4/13
833
11.272
93
Địa điểm camping Đà Lạt? Suối Vàng?

anh chủ nên vao KDL Suối Vàng! Vào đó tối có bv cho an toàn. Nên mang theo rất nhiêu mền nhé, lót dưới và đắp trên!

• Like
Reactions: S09
Thánh Nhảm
10/3/17
821
77.699
93
47
Thế Đào Lỗ dân trong nghề biết cái vila nào bờ hồ Tuyền Lâm cho mấy thằng mọi nó vô cắm trại thì chỉ giùm !
Có anh @bomdien đúng là QOLL.
Ở resort 4 sao, và thông báo trước với rs, "con tôi thích cắm cái lều ở vườn để trải nghiệm, được không?"
Rs bảo: quý ông cứ trả tiền phòng đầy đủ, muốn cắm mấy trại cũng được.
Xong.
QOLL giao dịch khác ngay.

• Like
Reactions: phatbinhduong
Hạng D
3/5/17
1.050
93.569
113
Nếu kg phải là cà khịa, cầm tay chỉ việc cái coi lãng tử !
Anh cứ lên ĐL sợt khu Hồ Thuỷ Quái, trong đó có câu cá, vườn rau, cắm trại luôn. Tay chủ là Phúc chủ tập đoàn liên minh Bđs, lãng tử râu dài, khùng khùng điên điên y như Jeans

• Like
Reactions: S09
S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
11.026
133
Có anh @bomdien đúng là QOLL.
Ở resort 4 sao, và thông báo trước với rs, "con tôi thích cắm cái lều ở vườn để trải nghiệm, được không?"
Rs bảo: quý ông cứ trả tiền phòng đầy đủ, muốn cắm mấy trại cũng được.
Xong.
QOLL giao dịch khác ngay.
Đồng chí G. thì qoll quá rồi, kg chơi :)

Thánh Nhảm
10/3/17
821
77.699
93
47
Villa ở bờ hồ thì đầy.
Nhưng mà mình bảo: e ơi, anh có đoàn bán tải, họ muốn vào resort em cắm trại, trả tiền cỏ, giá nhiêu em?
Nó mới bảo: em đấm tiếp bọn cắm trại anh ạ.