Bảo Dưỡng Xe Địa điểm rủa xe tốt .

Hạng C
6/4/11
967
33
28
20
phongluu nói:
@ :Hana CX Nguyễn Trãi dưới gấn Ngô Quyền đó bác ,
Kng : Cầu Chà Và thì bến Bình đông -Trần Nguyên Hãn .Cây xăng phú thọ Góc Lê Đại Hành - 3 tháng 2 .
khle ; Trẻ em cơ nhỡ vào đời sớm kiếm tiền nghề này cũng vất lắm bác ơi.:D
Thuận Phát cũng rất tốt đó các bác .
Cái chỗ Bến Bình Đông -Trần Nguyên Hãn củ chuối lắm các bác ơi, chỉ lo làm xong lấy tiền bo còn chất lượng thì "bèo như cái bánh xèo"
Mình chạy chỗ này rồi
Thuận Phát mình cũng rửa rồi, nói chung là tạm chấp nhận được nhưn đường xá đông quá mà dân chạy ẩu nữa
Hôm rồi mình mới xúc 1 em, hậu quả phải sửa lại đèn sương mù bên Phụ:mad:
Nếu các bác nào biết bên cầu Nhị Thiên Đường thì cho mình cái địa chỉ nhé
Cám ơn các bác nhiều

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
knguyenvo nói:
phongluu nói:
Kng : Cầu Chà Và thì bến Bình đông -Trần Nguyên Hãn .Cây xăng phú thọ Góc Lê Đại Hành - 3 tháng 2 .
Cái chỗ Bến Bình Đông -Trần Nguyên Hãn củ chuối lắm các bác ơi, chỉ lo làm xong lấy tiền bo còn chất lượng thì "bèo như cái bánh xèo"
Mình chạy chỗ này rồi
Thuận Phát mình cũng rửa rồi, nói chung là tạm chấp nhận được nhưn đường xá đông quá mà dân chạy ẩu nữa
Cám ơn các bác nhiều
Ái chà vậy thì tệ quá ....hồi mới ra tui có rửa mấy lần thấy cũng đc.?:( Nếu vậy thì khu đó bó tay rồi ....có mấy chỗ khác nhưng tệ lắm . KV Q8 dịch vụ kếm thật. Chỉ Bác thêm 2 chỗ nũa kg đc thi em chịu thúa.
1/ Cây xăng quận đội gần cầu Hiệp An .nhiệt tình nhưng ít xe rửa kg biết tại sao?
2 /Rửa xe của Hồng Cường ( Good Year ) đừờng Phạm Hùng chạy vô đưòng nhánh ngay chỗ thay vỏ luôn ,HC có 1 cái xưởng trong đó chuyên làm đẹp và tẩy rủa xe ,có phủ phale công nghệ nano luôn ,nhưng hình như chuyên dọn xe là chính .vô đó đc tham quan dàn xe Honda 67 ( nhiều đời ) cỡ 40-50 chiếc cũng hay. Hình như ông chủ ở đây là đại gia mở làm xe cho thỏa mãn thú chơi xe thôi ...NV nhiệt tình nhưng hơi ít .

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
phongluu nói:
Tôi xin mở thót này nhờ các bác cho xin các địa chỉ rủa xe tin cậy cho ae tham khảo nhé.
Với em các địa điểm sau làm tốt .
1 / rủa xe thiên phúc đưòng số 7 ( khu tên Lủa Bình Trị Đông B )
2 / Cây xăng phú thọ 3/2 lê đại hành .
3 / Nguyễn Trãi gần tiệm bánh ACB .
4 / Cây xăng ADV - Nguyễn văn Cừ .
5 / Cây Xăng Hùng Vương - Trần nhân Tôn .
6 / Cây Xăng Hai Bà Trưng - Trần Cao Vân .
7 / Rủa xe ở Bãi xe Hưng Vượng PMH.
8 / Rủa xe F1 Chu Văn An gần tới Dinh Bộ Lĩnh .
9 / .v.v..... các bác tiếp hộ nhá.

Thán phục đại ca biết nhiều chỗ ghê ! e chỉ đi qua 2 chỗ a nói:
- Thiên Phúc e thấy ko chê chỗ nào, giá cao a nhỉ !?
- Còn cây xăng 3/2 kế ks Phú Thọ làm cũng bình thường, nhưng giá mềm ghê !

mgp confirmed
Hạng D
24/6/10
1.180
2.740
113
46
Q.7 TPHCM
Yamahamvui nói:
Em hay rửa ở Bảy Bằng kế bên Lotte Mart Kênh Tẻ

Chổ này là OK rồi,em cũng hay rửa ở đây.Em thấy ruaxedidong ở đường Điện Biên Phủ cũng hay.Chỉ cần rửa xe là khuyến mãi quá trời luôn.

Hạng B2
13/1/11
208
8
18
42
Em biết 1 chỗ rữa xe ở Biên Hòa đường A2-C2, hix, rữa gầm xe bằng xà bông mà chà kỹ từng thanh nhíp y như rửa ngoại thất. Trọn gói: rửa ngoài, rữa gầm, hút bụi có 45k à. 2-3 tuần em lại lên đó rữa xe 1 lần.

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam
Em hay rửa ở bên cạnh cà phê Đông Hồ, đường Cao Thắng nối dài, tranh thủ lúc rửa vào làm ly cà phê cũng tiện, nhất là các ngày cuối tuần.

Hạng C
6/8/07
590
3.662
93
Rửa xe cây xăng Comeco Trường Chinh (gần ngã tư Bảy Hiền) - rất ổn, đây là bác ngày trước ở cây xăng Điện Biên Phủ - Nguyễn Thiện Thuật dời về..... sáng thứ 7 tuần nào em cũng ghé

P/S: bác nào biết chỗ gần khu Công Nghệ Cao SHTP quận 9 thì share cho em với nhé....

Hạng C
6/4/11
967
33
28
20
phongluu nói:
knguyenvo nói:
phongluu nói:
Mình chạy chỗ này rồi
Cám ơn các bác nhiều
Ái chà vậy thì tệ quá ....hồi mới ra tui có rửa mấy lần thấy cũng đc.?:( Nếu vậy thì khu đó bó tay rồi ....có mấy chỗ khác nhưng tệ lắm . KV Q8 dịch vụ kếm thật. Chỉ Bác thêm 2 chỗ nũa kg đc thi em chịu thúa.
1/ Cây xăng quận đội gần cầu Hiệp An .nhiệt tình nhưng ít xe rửa kg biết tại sao?
2 /Rửa xe của Hồng Cường ( Good Year ) đừờng Phạm Hùng chạy vô đưòng nhánh ngay chỗ thay vỏ luôn ,HC có 1 cái xưởng trong đó chuyên làm đẹp và tẩy rủa xe ,có phủ phale công nghệ nano luôn ,nhưng hình như chuyên dọn xe là chính .vô đó đc tham quan dàn xe Honda 67 ( nhiều đời ) cỡ 40-50 chiếc cũng hay. Hình như ông chủ ở đây là đại gia mở làm xe cho thỏa mãn thú chơi xe thôi ...NV nhiệt tình nhưng hơi ít .

Cám ơn bác nhiều
Mình sẽ đi rửa thử xem sao
Hiện tại mình hay rửa xe trên đường Bình Tiên Q6 gần bồn nước nhưng chỉ có 1 khuyết điểm là không có ngâng xe để xịt gấm, cón chất lượng thì tốt, xe rửa sạch và lau khô