Hạng C
26/12/12
950
16
18
Chiều nay em chạy chiều về SG đễn đoạn mấy khúc cua của địa phận Châu Thành, Tiền Giang nhìn sang phía bên chiều ngược lại thấy có 1 trụ bắn tốc độ mới đc lắp thì phải. Thời gian sắp tới các bác đi chú ý nhé. (do lúc về đi nhanh quá và hơi bất ngờ về cái trụ bắn tốc độ đó nên ko kịp chụp hình, bữa sau có đk em sẽ chụp lại hầu các bác)
Hôm nay trên đường từ Cà Mau về em cũng gặp 3 trạm xxx đứng bắn tốc độ công khai dọc đường. Hic dạo này các anh ý làm rầm rộ thật.

Last edited by a moderator:
Hạng C
7/5/12
882
23
18
Cảm ơn thông tin bác chủ !
Bây giờ ra đường nên tuân thủ luật cho lành :)

Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn
Bác để ý cái mấy cái cầu vượt ở Km 42 hoặc 39 chiều từ Trung Lương về sài gòn, XXX bắn ngồi trên cầu chỉ có lòi cái súng ra thôi, khi chạy wa bác nhìn kính chiếu hậu giữa xe sẽ thấy. Tuần nào em cũng làm 1 cuốc SG - Tiền Giang cứ thấy 16 chổ nhá nhá đèn :(

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Mấy anh CSGT dạo này ra quân rát quá. Loạng quạng mất tiền như chơi.

Hạng D
16/11/09
1.980
605
113
Có ai chỉ cho mấy thằng nghiện biết chỗ này chưa nhỉ?

Hạng C
26/12/12
950
16
18
kevinc nói:
vâng em cũng rất tuân thủ luật nhưng khổ 1 nỗi nhiều chỗ em còn chẳng biết là được phép chạy bao nhiêu nữa. Biển báo thị trấn thì không có mà 2 bên nhà dân san sát, đường mỗi bên 2 lane có giải phân cách bê tông @@!

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Đoạn từ Trung Lương về An Hữu đã lắp camera ghi hình lâu rồi anh ạ, đoạn này đa số là 80, chỉ có đoạn qua Cai Lậy 50 với Cái Bè 60 thôi.
haivnnet nói:
kevinc nói:
vâng em cũng rất tuân thủ luật nhưng khổ 1 nỗi nhiều chỗ em còn chẳng biết là được phép chạy bao nhiêu nữa. Biển báo thị trấn thì không có mà 2 bên nhà dân san sát, đường mỗi bên 2 lane có giải phân cách bê tông @@!

Hạng C
26/12/12
950
16
18
Ontuhily nói:
Đoạn từ Trung Lương về An Hữu đã lắp camera ghi hình lâu rồi anh ạ, đoạn này đa số là 80, chỉ có đoạn qua Cai Lậy 50 với Cái Bè 60 thôi.
haivnnet nói:
kevinc nói:
không phải camera ghi hình bên trên đầu đâu ạ. Lắp hẳn 1 cái trụ to đùng bên đường luôn. Giống ý chang mấy cái ở Cần Thơ đó ạ.

Hạng D
25/12/12
1.476
13.419
133
Tp.HCM
Camera do để giám sát thôi,k bắn đc các bác oi!gập đường lạ chíu khó quan sát là thấy biển báo !

Hạng D
31/3/10
1.634
984
113
Sì Gòn
haivnnet nói:
Chiều nay em chạy chiều về SG đễn đoạn mấy khúc cua của địa phận Châu Thành, Tiền Giang nhìn sang phía bên chiều ngược lại thấy có 1 trụ bắn tốc độ mới đc lắp thì phải. Thời gian sắp tới các bác đi chú ý nhé. (do lúc về đi nhanh quá và hơi bất ngờ về cái trụ bắn tốc độ đó nên ko kịp chụp hình, bữa sau có đk em sẽ chụp lại hầu các bác)
Hôm nay trên đường từ Cà Mau về em cũng gặp 3 trạm xxx đứng bắn tốc độ công khai dọc đường. Hic dạo này các anh ý làm rầm rộ thật.
Ngay ấp Cá huyện Châu Thành. chỗ này có biển báo tốc độ 40km qua hết khu dân cư 80km