Hạng C
18/8/20
717
6.131
93
40
cuối năm nay hốt rồi nó nằm im hoặc nằm lăn ra nguyên năm 2022 thì làm sao. Thể loại mua nhà để ở thì có thể mua khi rẻ, còn mua đầu tư thì mua lúc nó hết rẻ.
Rẻ mua thì ok. Mua xong ra đó ở trốn dịch luôn, đợi thị trường sau 3 - 4 năm nữa hết dịch thì kênh cho thuê lại hút nhà đầu tư. :D :D

• Like
Reactions: Hako_Le
Hạng C
25/4/15
612
669
93
44
Ai có ý định mua căn hộ nghỉ dưỡng ở Nha Trang hoặc Đà Nẵng thì tầm cuối năm này hốt là được.
Thấy tình hình căn hộ ven biển mấy khu này bắt đầu xì hơi mạnh rồi đó.
bác cho em hỏi hầu hết các căn hộ ven biển này toàn là sở hữu 50 năm hết bác nhỉ, có căn nào ĐN/Nha Trang nào mà sở hữu vĩnh viễn ko bác nhỉ ?

Hạng C
7/9/18
684
5.493
93
From Anam Hội
nó có hết hay không thì người giàu vẫn là người có thể sống yên lặng vài tháng không ảnh hưởng quá nhiều trong khi người nghèo thì càng nghèo đi.
phân biệt giàu nghèo ngày càng sâu sắc dẫn đến bất động sản sẽ là phương án đầu tư của người có tiền sau đại dịch.
lạc quan lên mọi thứ vẫn ổn, cho đến khi nó không ổn

Hạng C
27/12/18
674
951
93
35
nhu chơi game võ lâm :
1: nạp tiền
2: ko nạp tiền

1 thì bá đạo, 2 thì cùi bắp, 2 chán quá nghỉ dần 1 chỉ còn chơi với nhau nên chia ra 1a, 1b riết 1a,1b cũng chỉ biết tự sướng và chán vì ko còn 2 làm nền --> cộng đồng tan vỡ.
nguoi giàu là nguwoif ăn chênh lệch sức lao động của gười nghèo nên khi người nghòe sụp đỏ thì giàu để làm chi, thử hỏi có ai dám mua nhà mặt tiền kinh doanh khi ko có khách hàng.

Hạng C
18/8/20
717
6.131
93
40
nhu chơi game võ lâm :
1: nạp tiền
2: ko nạp tiền

1 thì bá đạo, 2 thì cùi bắp, 2 chán quá nghỉ dần 1 chỉ còn chơi với nhau nên chia ra 1a, 1b riết 1a,1b cũng chỉ biết tự sướng và chán vì ko còn 2 làm nền --> cộng đồng tan vỡ.
nguoi giàu là nguwoif ăn chênh lệch sức lao động của gười nghèo nên khi người nghòe sụp đỏ thì giàu để làm chi, thử hỏi có ai dám mua nhà mặt tiền kinh doanh khi ko có khách hàng.
Gợi lại nỗi đau, xưa mới đầu ra game VL2, cày toàn trong tốp, sau đó bão nạp tiền lên level. Cuối củng văng khỏi tốp, đổ thì chỉ mua được đồ cùi. Chán quá nghỉ. Giờ không biết game này thế nào. Nếu giờ nó không phát triển thì có thể KL: không có dân nghèo thì cũng chẳng cần người giàu làm gì :D :D :D :D

• Love
Reactions: Hako_Le
Hạng C
21/7/20
861
10.154
93
Gợi lại nỗi đau, xưa mới đầu ra game VL2, cày toàn trong tốp, sau đó bão nạp tiền lên level. Cuối củng văng khỏi tốp, đổ thì chỉ mua được đồ cùi. Chán quá nghỉ. Giờ không biết game này thế nào. Nếu giờ nó không phát triển thì có thể KL: không có dân nghèo thì cũng chẳng cần người giàu làm gì :D :D :D :D
vl2 mình có thi đấu tại qk7 :) Chỉ bỏ tiền mua kích bang phái vì ko học nghề đấy, set tàng kiếm sơn trang. Sau khi thi đấu max level nghỉ cho bạn. Tập trung cày cuốc cho tương lai.
vl1 2 lần đại hội võ lâm. 3x acct cày tiền nên không bỏ ra nhiều (còn dư tb hơn 4tr/month).

• Like
Reactions: vaonghe
Hạng C
27/12/18
674
951
93
35
vl2 mình có thi đấu tại qk7 :) Chỉ bỏ tiền mua kích bang phái vì ko học nghề đấy, set tàng kiếm sơn trang. Sau khi thi đấu max level nghỉ cho bạn. Tập trung cày cuốc cho tương lai.
vl1 2 lần đại hội võ lâm. 3x acct cày tiền nên không bỏ ra nhiều (còn dư tb hơn 4tr/month).
ngayf xưa luyện chiêm y tlq đá 6 ô tốn mớ tiền

• Like
  • Haha
Reactions: vaonghe and wormym