Hạng C
15/5/07
951
515
93
58
Em cũng hỏi rùi bác ơi, nhưng nó chỉ tên đường dưới khu này thì em bó tay ( đường nào cũng lạ, em chả mấy khi lai vãng xuống khu vực này )
Bác sogea mới chỉ em chạy thẳng NVL xuống đụng quốc lộ 1A là quẹo phải thì thấy nó.
Hẹn gặp các bác !

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
B2 moi ra truong nói:
Các bác lưu ý - nếu đường Trần Đại nghĩa bị kẹt xe - các bác có thể đi đường này để vào đường cao tốc :
ngả 3 an lạc ==> cầu bình điền ===> qua cầu Bình Điền rẻ phải vào Chợ Đệm ==> Cao tốc .

6h sáng e nghĩ không kẹt đâu bác. Cám ơn bác đã dự báo cho ae.

Hẹn tất cả ở BigC 5h45 ngày mai nhé. Phải đúng giờ không thì nộp phạt cho bác HT uống bia bây giờ

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
sogea nói:
B2 moi ra truong nói:
Các bác lưu ý - nếu đường Trần Đại nghĩa bị kẹt xe - các bác có thể đi đường này để vào đường cao tốc :
ngả 3 an lạc ==> cầu bình điền ===> qua cầu Bình Điền rẻ phải vào Chợ Đệm ==> Cao tốc .

6h sáng e nghĩ không kẹt đâu bác. Cám ơn bác đã dự báo cho ae.

Hẹn tất cả ở BigC 5h45 ngày mai nhé. Phải đúng giờ không thì nộp phạt cho bác HT uống bia bây giờ

@gadaubac : cà phê sáng với bác làm không khí làm việc của e vào buổi chiều 29/4 thêm energy. Mai bác không biết đường cứ gọi e, mặc dù e cũng biết sơ sơ..hehe
@dalat : e rất rất cám ơn bác. Nhất định phải cụng ly với bác

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
fiatsaigon nói:
..............................................

Các bác nào có ý tưởng tập trung tại Markxi Cộng Hòa, thì nên chuyển vào khu vực đường Lê Trọng Tấn (khu vực do bác POLTS “quản lý”) thì tiện hơn. Các khu vực ngày thường thấy rộng và tiện, không riêng gì chúng ta chọn đâu, nên khả năng “tư tưởng lớn gặp nhau” của các đoàn khác cũng cao. Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ! Ý tưởng tập trung ở Markxi dù đã bị gạt bỏ, nhưng cần xem xét lại (có thể chuyển vào LT Tấn) vì có thể tránh sự cố ùn xe tại giao lộ Trần Đại Nghĩa – ngả rẻ vào cao tốc như em đã đề cập ở trên.

Riêng em ở ngã 4 Phú Nhuận, em sẽ tiếp tục hóng hớt thớt này và đu cùng các bác trong nội thành.
Dạ em có mẹt đây ạ, các bác ở Tân Bình, Tân Phú, Phú nhuận cứ chạy qua đường Lê Trọng Tấn nhà em tập trung cho tiện vì từ nhà em thẳng Lê Trọng Tấn khoảng 2 Km là ra tới Xa lộ Đại hàn rẽ trái ra điểm tập kết rất nhanh và không bị kẹt xe, Đường LTT rất rộng các bác có thể đậu nối đuôi nhau từ đầu đường đến cuối đường thoải mái.

Nhà em ở số 307 Lê Trọng Tấn (gần ngã ba Tây Thạnh - Lê Trọng Tấn) bác nào muốn tập trung ở đây thì alo cho em (0903.633.318), em sẽ chỉ đường đến. Em dự định xuất phát ở đây lúc 5h30

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
POLTS nói:
fiatsaigon nói:
..............................................

Các bác nào có ý tưởng tập trung tại Markxi Cộng Hòa, thì nên chuyển vào khu vực đường Lê Trọng Tấn (khu vực do bác POLTS “quản lý”) thì tiện hơn. Các khu vực ngày thường thấy rộng và tiện, không riêng gì chúng ta chọn đâu, nên khả năng “tư tưởng lớn gặp nhau” của các đoàn khác cũng cao. Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ! Ý tưởng tập trung ở Markxi dù đã bị gạt bỏ, nhưng cần xem xét lại (có thể chuyển vào LT Tấn) vì có thể tránh sự cố ùn xe tại giao lộ Trần Đại Nghĩa – ngả rẻ vào cao tốc như em đã đề cập ở trên.

Riêng em ở ngã 4 Phú Nhuận, em sẽ tiếp tục hóng hớt thớt này và đu cùng các bác trong nội thành.
Dạ em có mẹt đây ạ, các bác ở Tân Bình, Tân Phú, Phú nhuận cứ chạy qua đường Lê Trọng Tấn nhà em tập trung cho tiện vì từ nhà em thẳng Lê Trọng Tấn khoảng 2 Km là ra tới Xa lộ Đại hàn rẽ trái ra điểm tập kết rất nhanh và không bị kẹt xe, Đường LTT rất rộng các bác có thể đậu nối đuôi nhau từ đầu đường đến cuối đường thoải mái.

Nhà em ở số 307 Lê Trọng Tấn (gần ngã ba Tây Thạnh - Lê Trọng Tấn) bác nào muốn tập trung ở đây thì alo cho em (0903.633.318), em sẽ chỉ đường đến. Em dự định xuất phát ở đây lúc 5h30

E và bác fiatsaigon từ Etown lúc 5h15, chạy ngang nhà bác lúc 5h30, rồi cùng đi đến Big C luôn. Vì mọi người thống nhất ở đấy rồi.

Dt của em : 0936 686 250

Hạng D
16/8/07
1.903
613
113
53
[BLOCKQUOTE]Báo cáo, đúng 6h AM, e sẽ có mặt tại vị trí số 2 theo qui định.

[/BLOCKQUOTE]

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
thichmexe nói:
[blockquote]Báo cáo, đúng 6h AM, e sẽ có mặt tại vị trí số 2 theo qui định.

[/blockquote]

Vị trì số 2 đã là đường cao tốc chưa các bác? Dừng cả đoàn ở đây có sao không?

Hạng D
16/8/07
1.903
613
113
53
Theo e xem thì đoạn từ số 1 đến 2 chỉ khoảng vài trăm mét thôi bác à, chỉ mới là bắt đầu từ QL1A đi vào đường dẫn. Không thấy có biển cấm dừng đậu, vã lại đường dẫn này ít xe gắn máy leo lên. Từ vị trí số 2 mình đi khoảng 9km mới tới đoạn rẽ phải vào cao tốc.

Hạng D
16/8/07
1.903
613
113
53
[size=5 font="times new roman"]Dạ từ số 1 đến số 2 chỉ khoảng 200m. Đó là đoạn từ QL1A quẹo vào đường dẫn. Bắt đầu từ số 2 đi thì không thấy có biển cấm dừng đậu. Từ số 2 phải đi khoảng 9km mới bắt đầu rẽ phải vào Cao tốc. Đoạn đường dẫn 9km này rất ít 2B vào. Đậu thoãi mái bên lề luôn. Có 3 line tính luôn lề đường. [/size]