Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
tuonglahay nói:
Các bác TĐ thì tập hợp với em ở Sóng Thần lúc 5h15 nhé

Mới alo cho bác HT , theo chỉ đạo của bác, mai em có mặt dưới chân cầu vượt Quang Trung lúc 5h45 ạ.
Còn 13h nữa đến giờ xuất phát .....:)
Chúc cả nhà một chuyến đi vui vẻ và an toàn.
Về với miền sông nước thôi ạ.............. :) :) :)
Chulun9

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Không Ai Cả nói:
tuonglahay nói:
Các bác TĐ thì tập hợp với em ở Sóng Thần lúc 5h15 nhé

Trùi, sao sớm thế. Chắc phải dậy từ 1 giờ. Hic.
Uhm,
1h dậy thì làm được khối việc chờ sáng bác ơi

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
sogea nói:
POLTS nói:
fiatsaigon nói:
..............................................

Các bác nào có ý tưởng tập trung tại Markxi Cộng Hòa, thì nên chuyển vào khu vực đường Lê Trọng Tấn (khu vực do bác POLTS “quản lý”) thì tiện hơn. Các khu vực ngày thường thấy rộng và tiện, không riêng gì chúng ta chọn đâu, nên khả năng “tư tưởng lớn gặp nhau” của các đoàn khác cũng cao. Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ! Ý tưởng tập trung ở Markxi dù đã bị gạt bỏ, nhưng cần xem xét lại (có thể chuyển vào LT Tấn) vì có thể tránh sự cố ùn xe tại giao lộ Trần Đại Nghĩa – ngả rẻ vào cao tốc như em đã đề cập ở trên.

Riêng em ở ngã 4 Phú Nhuận, em sẽ tiếp tục hóng hớt thớt này và đu cùng các bác trong nội thành.
Dạ em có mẹt đây ạ, các bác ở Tân Bình, Tân Phú, Phú nhuận cứ chạy qua đường Lê Trọng Tấn nhà em tập trung cho tiện vì từ nhà em thẳng Lê Trọng Tấn khoảng 2 Km là ra tới Xa lộ Đại hàn rẽ trái ra điểm tập kết rất nhanh và không bị kẹt xe, Đường LTT rất rộng các bác có thể đậu nối đuôi nhau từ đầu đường đến cuối đường thoải mái.

Nhà em ở số 307 Lê Trọng Tấn (gần ngã ba Tây Thạnh - Lê Trọng Tấn) bác nào muốn tập trung ở đây thì alo cho em (0903.633.318), em sẽ chỉ đường đến. Em dự định xuất phát ở đây lúc 5h30

E và bác fiatsaigon từ Etown lúc 5h15, chạy ngang nhà bác lúc 5h30, rồi cùng đi đến Big C luôn. Vì mọi người thống nhất ở đấy rồi.

Dt của em : 0936 686 250

Confirm là 5:15 Fiatsaigon gặp Sogea tại Etown, sau đó có mặt tại nhà bác Polts lúc 5:30, rồi cùng đến Big C! Mai bác Polts cỡi cà rem hay 240 thế ?

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Em đi cà rem, em lấy xe hôm qua rùi, mấy chú sale bên TH cũng nhiệt tình lắm biết em đi với XNL nên cố gắng hoàn tất toàn bộ giấy tờ xong hết trong ngày hôm nay luôn. Mai em ngồi nhà mở bộ đàm chờ mấy bác tới mình đi luôn

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
POLTS nói:
Em đi cà rem, em lấy xe hôm qua rùi, mấy chú sale bên TH cũng nhiệt tình lắm biết em đi với XNL nên cố gắng hoàn tất toàn bộ giấy tờ xong hết trong ngày hôm nay luôn. Mai em ngồi nhà mở bộ đàm chờ mấy bác tới mình đi luôn

Vậy mai có độ rửa xe hòang tráng hen. 1 con bù lông tương đương 1 ly, zị chi 1 chiếc xe bằng ... vài chục thùng chứ hổng giỡn đâu hi..hi..

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
toyZace nói:
POLTS nói:

Vậy mai có độ rửa xe hòang tráng hen. 1 con bù lông tương đương 1 ly, zị chi 1 chiếc xe bằng ... vài chục thùng chứ hổng giỡn đâu hi..hi..

Rửa xe bác Polts các bác ráng rửa cho nó kỹ , kẻo bác ấy buồn.
Rửa mà không kỹ về đây tụi em lại phải rửa lại thì mệt lắm.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
vậy là ngày mai XNL và jeep sẽ chung tuyến đường đây... bãi đáp của jeep cũng là Hà Tiên luôn..

Hạng B2
9/10/09
243
1
0
56
toyZace nói:
POLTS nói:

bác này định chơi phá giá hỉ,hôm nọ em treo giá 1 con # 1 lon .