Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Điểm mù của Santa Fe

Anh em chạy SF nghiên cứu vụ lắp thêm gương phụ ở góc phải ca-pô?

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

SF bị điểm mù như thế thì càng phải cẩn thận giúp lái xe có ý thứ cần thận hơn khi vào cua . Em thấy xe SF nào vào cua cũng đi chậm và từ tốn như thế đỡ tai nạn các bác ạ:D:D còn hơn mấy bác xe khác tuy điểm mù ít nhưng lại dán kính kín mít đen sì còn tệ hại hơn :D./

Hạng C
16/3/05
574
1
18

Chả cứ góc A to hay bé, xe nhà em dán kính hơi tối.
Buổi chiều chạng vạng em toàn hạ kính xuống nhìn cho chắc ăn.
Không nhìn thì đi mui trần cũng va quệt.
Quan sát kĩ thì ngồi trong tàu ngầm cũng chẳng sợ bị ai đâm:D:D:D

Hạng D
17/2/08
1.625
2
38
Da Nang City

đúng đấy các bác ạ, em có đi xe của bác HAI2957 thì thấy góc A hơi bị to

Hạng B2
31/1/06
194
0
0
37

Trích đoạn: longan

Em thấy xe nào cũng có điểm mù cả, từ dòng xịn nhất như Mec., BMW, ...đến dòng bèo nhất. Nhưng công nhận thanh chữ A của STF to thật (của Honda CV cũng to), nên ảnh hưởng đáng kể khi vào cua. Phải nghiêng người 1 chút nếu thấy cần thiết & quan sát kỹ thôi các bác ạ.
Đúng rồi đó bác,khi cua trái bác chịu khó nghiêng người wa trái liếc bên cửa sổ ấy.Đường có con lươn thì còn ok chứ ko có con lươn om cua mà ko thấy vậy nguy hiểm lắm.[&:][&:]

Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53

kinh điển quá!! super sales!!! bác phải đi dạy sale cho mấy ae HMV thôi... xứng đáng tộc trưởng
Trích đoạn: tuantn

SF bị điểm mù như thế thì càng phải cẩn thận giúp lái xe có ý thứ cần thận hơn khi vào cua . Em thấy xe SF nào vào cua cũng đi chậm và từ tốn như thế đỡ tai nạn các bác ạ:D:D còn hơn mấy bác xe khác tuy điểm mù ít nhưng lại dán kính kín mít đen sì còn tệ hại hơn :D./

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Trích đoạn: Kienvang

Anh em chạy SF nghiên cứu vụ lắp thêm gương phụ ở góc phải ca-pô?
Cái này là cái gì thế bác Kiến? Bác cho xin tí ảnh minh họa để AE mở rộng kiến thức!

Tập Lái
23/9/05
35
0
0
53

Theo tôi: Nếu đã bị mù (tức khiếm thị) thì yêu cầu đầu tiên là phải đi chậm....