Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Điểm trừ của Camry 2020

Camry 2020 hàng nhập Thái xịn sò vậy, có cả HUD và TPMS nhưng không hiểu anh Toy tiếc cái gì mà không thêm cho em nó cái chức năng Apple car play và Androi auto cho nó pơ phếc hả bà con ? Đến con xe Accord đời 2016 còn có cái này.

Cái option này vậy chứ nhiều cái hay lắm nha bà con, em đi tỉnh toàn xài cái này rất tiện.

Hôm qua ra showroom Tân Cảng xem camry để tính đổi xe mà hơi buồn vì em nó thiếu chức năng này.

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/6/10
845
973
103
Ajinomoto Việt Nam
Camry 2020 hàng nhập Thái xịn sò vậy, có cả HUD và TPMS nhưng không hiểu anh Toy tiếc cái gì mà không thêm cho em nó cái chức năng Apple car play và Androi auto cho nó pơ phếc hả bà con ? Đến con xe accord đời 2016 còn có cái này.
Cái option này vậy chứ nhiều cái hay lắm nha bà con, em đi tỉnh toàn xài cái này rất tiện.
Hôm qua ra showroom Tân Cảng xem camry để tính đổi xe mà hơi buồn vì em nó thiếu chức năng này.
anh đổi đi để lại con acc cho em ka ka

• Like
Reactions: hieutransaigon
Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Mua về đổi cái đầu android hơn 10tr xong chạy ngon lành, cần gì vì cái đầu mà ko mua xe bác?

• Like
Reactions: CuBiMi
Tập Lái
21/5/16
6
1
3
39
Bác nói sao chứ, ba cái đầu android chạy cà dựt chán lắm. Xưa em dùng trên con bim chỉ muốn chửi :)

• Like
Reactions: RONAZOZO147
Hạng B2
19/10/16
106
67
28
Bình Dương
Khác gì lấy vợ hoa hậu mà ngực lép, cưới về phải cho tiền bơm ngực to lên, mất hứng lắm bác àh :D
Vodka cho cụ :D ,nói chung là k xe nào hoàn hảo cả, chỉ là mình có chấp nhận cái không hoàn hảo đó hay không thôi. Cá nhân e tầm tiền đó sẽ xuống tiền Lux A bản full :D

• Like
  • Haha
Reactions: TamQuy and Latumi