Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Điện thoại _ oto

Hạng B2
6/3/07
270
1
0
RE: Điện thoại _ oto

đây nè bác, bác cứ vào chọn cái nào kết nối được với đthoại bác đang xài là ok, đthoại của em thì nó có sẵn cái tai nghe bluetooth theo máy rồi :D

tai nghe Bluetooth

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

khi đi với Tổng tư lện là off bluetooth liền

He..he.. đâu phải lúc nào cũng nhớ off bờ-lu-tút đâu bác, có đọc hướng dẫn kỹ mấy cũng quên àh, cách tốt nhất là "chịu thiệt" k xài vậy, mặc dù đầu DVD full option. Thật là phí quá, phí quá ... ;) :D

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Trích đoạn: anacoda

khi đi với Tổng tư lện là off bluetooth liền

He..he.. đâu phải lúc nào cũng nhớ off bờ-lu-tút đâu bác, có đọc hướng dẫn kỹ mấy cũng quên àh, cách tốt nhất là "chịu thiệt" k xài vậy, mặc dù đầu DVD full option. Thật là phí quá, phí quá ... ;) :D

lúc đó hổng chừng Tổng tư lệnh còn nghi dữ nữa ah "ông lắp cái răng-xanh này tốn 1 đống tiền mà ko xài là seo ????, nói chiện dzới con nhỏ mắt xanh mỏ đỏ nào phải hông ??? khai mau ???? :mad:"

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53

@sieuxeviet : em gắn ở ngoài An Dương Vương , Q.5 bác ah , giá 740USD .
@chinhhang1010 : bác nhấn vô chế độ TV rồi nhấn nút dò đài ,xong rồi lưu lại là ok thôi bác . Trên đây e kg biết hướng dẫn bác sao nữa . Lúc bác gắn thợ kg hướng dẫn cho bác ah ? Mà giá bao nhiêu vậy bác ?

Hạng B1
9/12/05
96
0
0
52

Trích đoạn: BMW_6868

@sieuxeviet : em gắn ở ngoài An Dương Vương , Q.5 bác ah , giá 740USD .
@chinhhang1010 : bác nhấn vô chế độ TV rồi nhấn nút dò đài ,xong rồi lưu lại là ok thôi bác . Trên đây e kg biết hướng dẫn bác sao nữa . Lúc bác gắn thợ kg hướng dẫn cho bác ah ? Mà giá bao nhiêu vậy bác ?

EM mua cả bộ (có cả de camera) bên TQ giá 4500 tệ, khoảng 10tr VND. Loại này khi bật lên có chữ Camry trên màn hình. Chức năng TV ở trên đó có nhưng khi em nhấn vào nút dò đài thì không được (không hoạt động), hình như thiếu cái anten gì đó, trong sách hướng dẫn thì phải có thêm bộ Receiver Digital TV cắm vào đằng sau nữa, mà bộ này em đang đặt ở TQ (giá khoảng 280 tệ), à mà Bác có biết giá bộ hộp DVD 6 đĩa (hoặc 10 đĩa) bên mình giá bao nhiêu khônhg bác. Chú em em ở bên TQ nói giá khoẳng 1800 tệ (khoảng 4Tr VND) không biết có mua được không bác.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53

đúng rồi , xe bác kg coi tivi dc là thiếu bộ ăn-ten + receiver Digital TV ,hôm bữa e nan nỉ mãi cuối cùng nó đã khuyến mãi cho e 2 bộ an-ten xịn gắn âm trong xe luôn ,hehe. DVD 6 dĩa hôm bữa e có hỏi nhớ kg lầm là 1300usd của SONY , còn Pioneer là 1000.

Hạng B1
9/12/05
96
0
0
52

Trích đoạn: BMW_6868

đúng rồi , xe bác kg coi tivi dc là thiếu bộ ăn-ten + receiver Digital TV ,hôm bữa e nan nỉ mãi cuối cùng nó đã khuyến mãi cho e 2 bộ an-ten xịn gắn âm trong xe luôn ,hehe. DVD 6 dĩa hôm bữa e có hỏi nhớ kg lầm là 1300usd của SONY , còn Pioneer là 1000.

Đắt vậy hà bác? Thế thì bộ DVD 6 đĩa 1800 tệ chác là sài được bác nhỉ? mà nếu em mua cái ăng ten và Receive Digital TV ở bên TQ luôn (cùng hãng sản xuất đầu ) thì về VN mình có xem được không bác nhỉ, em nghe nói về VN mình còn phải giả mã gì đó phải không bác.