Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
em đi con Cx5 của cty , chả có hay gì, toàn phiền thôi. Chủ yếu là nối nhạc cho cháu nó chơi youtube nó nghe

Hạng B2
12/12/10
148
61
28
hình như không bác ạ, em tìm không thấy chứ thấy thì kết nối dễ rồi

Dạ zin của Accord đó bác
Em đoán thế này,
Xe bác đã gắn thêm option để có cổng USB/ Power Charger trong ngăn tay. Và các USB chắc tương thích với đồ của Apple (ipod interface).
- Nếu bác xài iphone/ipod thì thử nối cáp vào cổng usb này xem nó có nhận ra không, nếu được thì chơi luôn là hay nhất
- Nếu bác muốn ra aux 3.5 thì phải thay cái option này thôi. E rằng sợi cáp cho Accord hơi bị hiếm đấy

• Like
Reactions: tieuthieugia
Hạng B2
30/9/05
414
106
43
Xe bác có cổng USB, vậy bác dùng phương án 2 để kết nối điện thọai với hệ thống loa trên xe, mua USB bluetooth 150k, cắm vào ổ USB, bật bluetooth trên điện thọai dò kết nối với USB bluetooth, sau đó có thể nghe nhạc trên điện thọai qua loa xe.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Xe bác có cổng USB, vậy bác dùng phương án 2 để kết nối điện thọai với hệ thống loa trên xe, mua USB bluetooth 150k, cắm vào ổ USB, bật bluetooth trên điện thọai dò kết nối với USB bluetooth, sau đó có thể nghe nhạc trên điện thọai qua loa xe.
Nhưng đầu xe có chức năng nghe qua Bluetooth ko mới quan trọng.

Hạng B2
30/9/05
414
106
43
Đầu xe không cần có chức năng nghe qua Bluetooth bác Jolie ạ, chỉ cần có thể nghe nhạc qua ổ cắm USB, nếu xe có ổ để nghe USB thì chỉ cần mua USB Bluetooth cắm vào ổ là nghe nhạc trong điện thoại qua loa đầu xe. Chính vì phải mua ngoài USB Bluetooth nên đâu cần đầu xe có chức năng nghe qua Bluetooth.

Hạng B2
12/12/10
148
61
28
Đầu xe không cần có chức năng nghe qua Bluetooth bác Jolie ạ, chỉ cần có thể nghe nhạc qua ổ cắm USB, nếu xe có ổ để nghe USB thì chỉ cần mua USB Bluetooth cắm vào ổ là nghe nhạc trong điện thoại qua loa đầu xe. Chính vì phải mua ngoài USB Bluetooth nên đâu cần đầu xe có chức năng nghe qua Bluetooth.
cái này mới hả, trước giờ chỉ biết usb bluetooth chỉ cắm được trên máy tính

• Like
Reactions: tieuthieugia