Hạng B2
6/12/14
454
1.941
93
Như tiêu đề, nay e muốn gia nhập XNL để giao lưu với các bác, các mợ mà e không biết e có đủ điều kiện không? Hiện tại e có chiếc KIA Pride huyền thoại, vẫn đi chạy taxi hàng ngày kiếm cơm. Theo e biết là trong XNL các bác, các mợ toàn đi xe xịn không à, e chỉ sợ e không cùng...đẳng cấp với các bác, các mợ thôi.
Nhân tiện cho e hỏi là trang otoxomnhala có liên quan gì đến XNL.OS không ạ.
Chúc các bác, các mợ có nhiều sức khoẻ và thành đạt.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Cứ vô sờ tư đi bác.

Hồi xưa em vào xóm tự nhiên lắm, em không ra điều kiện nào cho xóm cả :3danbanh:

Xe không quan trọng bằng người lái xe :)

• Like
Reactions: Thuy Thai Binh
Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
CÓ gì đâu bác, XNL đơn sơ, tấm lòng rộng mở. Xe ko quan trọng bằng thèng lái xe.
Em đi Roll Royce mà vẫn ngồi vỉa hè nhạo với mấy bác XNL nè
Như tiêu đề, nay e muốn gia nhập XNL để giao lưu với các bác, các mợ mà e không biết e có đủ điều kiện không? Hiện tại e có chiếc KIA Pride huyền thoại, vẫn đi chạy taxi hàng ngày kiếm cơm. Theo e biết là trong XNL các bác, các mợ toàn đi xe xịn không à, e chỉ sợ e không cùng...đẳng cấp với các bác, các mợ thôi.
Nhân tiện cho e hỏi là trang otoxomnhala có liên quan gì đến XNL.OS không ạ.
Chúc các bác, các mợ có nhiều sức khoẻ và thành đạt.
tr

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
Điều 1 : Phải thông qua Khu phố văn hóa để cấp chứng nhận
Điều 2 : Phải ra mắt XNL bằng cái tiệc be bé, nếu miễn phí khách mời thì càng chuẩn
Điều 3 : Chịu khó tham gia ọp ẹp, lái gió phần phật để được bầu làm OSOM hàng năm
Điều 4 : Nếu chưa hiểu, đọc lại 3 điều bên chên

Hạng B2
21/10/14
346
12.274
93
Điều 1 : Phải thông qua Khu phố văn hóa để cấp chứng nhận
Điều 2 : Phải ra mắt XNL bằng cái tiệc be bé, nếu miễn phí khách mời thì càng chuẩn
Điều 3 : Chịu khó tham gia ọp ẹp, lái gió phần phật để được bầu làm OSOM hàng năm
Điều 4 : Nếu chưa hiểu, đọc lại 3 điều bên chên
Fill già ác qué.