23/10/06
14.638
5.121
113
Bóng cho giải đã mua rồi, đổi bóng mới thì steven_7789 trả tiền bóng và đi mua bóng mới nhá!

Hạng B2
7/5/12
229
0
0
43
thôi đừng có thay đổi bóng nữa, các đội đã mua bóng và tập 2,3 tháng nay rồi. h nếu thay đổi thì chỉ gây khó khăn. mà sao các lão lâu lâu mới đá banh mà lăn tăn cái vụ này nhiều vậy nhể.

23/10/06
14.638
5.121
113
saclo nói:
thôi đừng có thay đổi bóng nữa, các đội đã mua bóng và tập 2,3 tháng nay rồi. h nếu thay đổi thì chỉ gây khó khăn. mà sao các lão lâu lâu mới đá banh mà lăn tăn cái vụ này nhiều vậy nhể.

Nói chơi với bác steven_7789 vậy thôi chứ không thay đổi đâu bác! Bữa họp bốc thăm đã chốt rồi mà! ;)

phuhaonguyen nói:
saclo nói:

Nói chơi với bác steven_7789 vậy thôi chứ không thay đổi đâu bác! Bữa họp bốc thăm đã chốt rồi mà! ;)
Dạ, em cốt cũng chỉ góp nhặt thông tin để gửi BTC giải xem qua thôi ah...:D
OS CL còn tổ chức dài dài mà đúng không ah?năm nay không áp dụng kịp, thì sang năm cũng chẳng sao...
...em nghĩ vậy nên mới mạnh dạn cmt...

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Em ủng hộ ý tưởng cải tiến chất lượng chuyên môn cho giải đấu của bác steven_7789. Bóng nào đá ngon thì nên ủng hộ BTC áp dụng thi đấu. (Tuy nhiên, BTC cũng cần lưu ý về kỹ thuật phân biệt bóng như thế nào là tốt và như thế nào là ko tốt. Cần lắm những ý kiến góp ý về mặt kỹ thuật của dân "quần đùi áo số".)

Dạ số là em cũng có đá qua loại bóng khâu tay mà BTC dùng cho giải OS sắp tới, và loại bóng mà em đề cập...thấy loại sau nó nảy hơn 1 xíu, và đá nhẹ chưng hơn xíu...
...a-ma-tơ như em thấy vậy là sướng rùi...nên mới la làng hy vọng BTC đoái hoài đó ah...

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
steven_7789 nói:
Dạ số là em cũng có đá qua loại bóng khâu tay mà BTC dùng cho giải OS sắp tới, và loại bóng mà em đề cập...thấy loại sau nó nảy hơn 1 xíu, và đá nhẹ chưng hơn xíu...
...a-ma-tơ như em thấy vậy là sướng rùi...nên mới la làng hy vọng BTC đoái hoài đó ah...
Ngoại ghi nhận sự nhiệt tình của chú nên mới hỏi tới đó! Nếu bóng tốt hơn sẽ dùng cho giải đấu năm sau í mà!:)

Santa_Lucia nói:
steven_7789 nói:
Ngoại ghi nhận sự nhiệt tình của chú nên mới hỏi tới đó! Nếu bóng tốt hơn sẽ dùng cho giải đấu năm sau í mà!:)
Dạ con cảm ơn Ngoại đã chỉ đạo động viên ah...chiều nay lên sân con sẽ thu thập thông tin về trái bóng này...rồi báo cáo Ngoại liền nhoen...
...
Hình như chiều nay SFC cũng đá tập ở sân 30 Phan Thúc Duyệt phải ho Ngoại ơi?

Hạng B2
22/3/12
110
0
0
45
Santa_Lucia nói:
steven_7789 nói:
con gửi Ngoại thông tin về loại bóng mà con đề cập đây ah...

Còn đây là thông tin của nơi cung cấp loại bóng này...

Phần quấy rối BTC của con đã xong rồi...giờ con xin phép kính cẩn lui ra...lót dép chờ tin hồi âm từ Ngoại và BTC ah...

NK
Hạng B2
9/2/11
237
0
16
39
HCM
Bóng này so với 2030 thì em nào giễ đá hơi nhĩ ? Có ai thử chưa ?