Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Định độ xe lên thành thế này đây...

em xem film, thấy các xe sử dụng hệ thống nâng hạ gầm đa số là xe... sedan bác QuocViet ợ :D

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

:D
kanz_min
Hạng B2

Bài viết đã đăng: 267
Ghi ngày: 10/3/2007
Status: online em xem film, thấy các xe sử dụng hệ thống nâng hạ gầm đa số là xe... sedan bác QuocViet ợ
Báo cáo | Post #: 21
:D

Á, ghê vậy à !!!! Nếu mà bác đang xe phim về xe độ thì okie, nhưng bàn ở đây là cái bộ nâng hạ gầm bằng thủy lực thì có nên lăp hay kô.
Còn mà toàn xe sedan có chế độ này, thì bọn toyota việt nam đã lắp vô cho con landcruise rồi bác à, cần gì phải options mà con lại là kẹp nách về nữa chứ ...

Còn sedan mà lắp bộ đó vào thì chẳng ra cái gì, xe sedan đã gầm thấp rồi, lắp vào, lỡ mà có bị gì, thì bác nằm luôn ngoài đường chứ đừng nói là bò với lếch....
vậy bác dẫn chứng luôn cho bọn em luôn nhá... Bọn em đang bàn có khả thi lắp cái này vào không. Còn phim và bên kia thì bọn nó đồ đạc khỏi nói, bác lắp vào bị gì thì sửa ngay, còn minh có bị chắc phải gọi chuyên gia sang....

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

OKIE, EM KO CÃI NỮA BẮT TAY LÀM HÒA, TẠI BÁC NÓI THẾ EM TÒ MÒ THÔI

Hạng B1
22/9/06
66
0
6

to quoc viet: hydraulic tại sao lại là phải "bơm hydro" hả bác?

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Ơ, nó đâu dùng hydro bác, cái Nos mới dùng hydro, còn cái này cơ cấu gần gần như cái kít bác à ...
Em chỉ biêt vậy thôi, chưa nghiên cứu kỹ ... nên trả lời kô chính xác được

Hạng B2
30/8/06
335
0
0
53
Bo Cong An

ở Vn chưa có đường nào để chạy = NOs trừ phi bác nào muốn đi máy bay = ô tô

Trích đoạn: lovebmw

bác cứ nói thế chứ lambo gầm thấp thế nó vẫn nhập về đấy thôi.

trong SG còn có đường Vũng tàu để chạy bác ợ..nhưng mà để đi từ trong thành phố lết ra được cái đường cao tốc đây con lambo cũng phải đi vòng vèo phết đấy...;);)