ko bít bao giờ em đủ tiền và kiếm được thợ để làm con xe the này nhây..

Định độ xe lên thành thế này đây...

các bác thử xem làm được như con nay ở VN mất khoảng bao nhiêu để em chuẩn bị đây... ;)

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
RE: Định độ xe lên thành thế này đây...

Thợ thầy thì không lo bác ơi. Vấn đề là tiền đó. Mấy cái này bán sẵn nguyên bộ body kit chứ ko chế gì. Mua về bác tự tìm hiểu tự gắn cũng được. OS có gara Tam Tiến, bác cứ mua đi rồi đem ra đó các bác sĩ trang điểm cho. ;):)

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Em thấy chỉ lo tiền cho các bác *** thôi. Tiền đăng kiểm cho qua nè, tiền để xin giấy phép độ để khi bị *** vịn , *** ko bắt bẻ nè, tiền để sửa xe khi cạ gầm do gầm thấp nè, còn nhiều tiền lắm. Mà để xin được giấy phép thì không biết đến bao giờ:)

Hạng B1
15/3/07
64
0
8

độ thế này xong thì chắc chỉ để trong gara ngắm thôi, chạy ra đường là va ngay à.

Hạng B2
10/5/07
414
0
0

theo e con xe nay bodykit ko duoc dep lam, nua truoc nhin dep, con nua sau thi xau wa...nhung co dc con xe nay cung la ok roi.

23/10/06
14.638
5.121
113

Trích đoạn: mb_fan
Em thấy chỉ lo tiền cho các bác *** thôi. Tiền đăng kiểm cho qua nè, tiền để xin giấy phép độ để khi bị *** vịn , *** ko bắt bẻ nè, tiền để sửa xe khi cạ gầm do gầm thấp nè, còn nhiều tiền lắm. Mà để xin được giấy phép thì không biết đến bao giờ:)

Vấn đề là tiền hả bác! Em nghĩ bác bmw7072 chịu chơi đến như vậy thì không thành vấn đề đâu!

Trích đoạn: phuhaonguyen

Trích đoạn: mb_fan

Vấn đề là tiền hả bác! Em nghĩ bác bmw7072 chịu chơi đến như vậy thì không thành vấn đề đâu!

hehe bác cứ được cái trêu em..em có buôn ma túy đâu..chỉ là thích nhất là độ xe...