RE: định giá dùm em con honda này với!thanks!

Trích đoạn: phamtiensinh

Trích đoạn: minhtrimobile

Trích đoạn: phamtiensinh

Bác in loạt bài này ra, cho 1 bác vào giơ cho bác ấy xem thì chắc giá sẽ giảm xuống 44 chai và 2 bên cùng vui vẻ:D

em chỉ cầu cha này giác ngộ cách mạng mà đưa giá tầm hơn 50 chứ ko dám mơ 40 mấy đâu anh! giờ em " chỉ biết câm nín nghe tiếng em nó khóc ah" ngồi chờ thời! hehe!anh đọc dùm em cai pm với anh,xin số dt của anh hoài mà anh chẳng cho.hic hic! coi profile của anh cũng ko dc,anh sinh này có vẻ bí hiểm quá!hic!
Có gì bí hiểm đâu bác:D Mua xe xong kính bác vào XNL chơi nhé:D
Em nghĩ nếu bác thích thì vài chai chẳng là cái gì, chỉ cần bác cảm thấy thoả mãn là OK. Tuy nhiên bác cứ mạnh dạn trả giá xem sao, nếu mua rẻ được vài chai so với cái ngưỡng bác đưa ra cũng tốt, lấy tiền cho em nó đi thẩm mỹ.
Kính bác !

sau 1 ngày suy nghĩ ,em gọi trã giá 55 chai,chủ xe cứ khăn khăn là 64 " anh báo giá rồi,đừng làm tốn thời gian của anh,khỏi trả giá" em nghĩ là chăc pải chia tay em này thôi! cám ơn mấy bác đã giúp em trong mấy ngày qua! và sorry vì vụ này không thành công!

Hạng B1
10/5/07
72
0
0
Tp. Cần Thơ

Em xin chia buồn cùng bác minhtri vì cưới vợ không thành, nhưng bác cứ yên tâm rồi sẽ gặp em đáng yêu hơn mà!! cố lên bác nhé!!!!!!!!

Hạng B1
12/4/08
53
0
0

chủ xe đòi giá đó thì quên luôn được rồi pac, chúc pac tìm được vợ hai như ý.
to pac Truong Duy : xe pac độ đẹp quá,tuy nhiên em chưa rõ đó là xe hiệu ji?

Hạng B2
18/8/06
266
1
16
49
Hanoi
www.vnitpro.com

tôi thề với bác rằng xe này là xe "lai căng" .. và vỏ đã làm lại gần hết.
Thực sự mà nói tôi kg dám chắc số máy của nó còn đúng hay kg

Trích đoạn: truongduy

Xe bác cần hỏi hơi bị giống má 2 nhà em quá .:D Xe này cũng làm đầu lại nè , nhưng ko phải bi tai nạn mà làm đâu vì em muốn nó ko bị lỗ thời thôi .Dàn đầu em bán lại cho gara có 800k à .
định giá dùm em con honda 2 cửa này với!thanks!

định giá dùm em con honda 2 cửa này với!thanks!

con này nhìn giống datsun vậy ta? em nó là đời nào anh?? nó dài bao nhiêu vậy anh?sao em thấy trong hình có vẽ hơi ngắn đòn ,ko bít pải do chụp không!có ý định đổi xe không anh?

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Chiếc màu đỏ có dàn đèn trước của Toy Corona thì phải. Em đoán xe này là Mazda.

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Trích đoạn: mebca

em lại đoán là mitsu datsun! pải đợi anh chồng lên mới biết chính xác chị vợ! heheh!
Bác ấy lạm dụng Spa quá, làm đến mức không ai nhận ra vợ của bác ấy nữa.

em lại đoán là mitsu datsun! pải đợi anh chồng lên mới biết chính xác chị vợ! heheh!
Bác ấy lạm dụng Spa quá, làm đến mức không ai nhận ra vợ của bác ấy nữa.

yes! nhưng cũng pải khâm phục vì tay này có vẽ cũng có óc thẫm mỹ và chịu dọn lắm lắm!em kết nhất là cái cãng trước,nếu mà chơi vô chiếc honda ở trang 1 chắc đẹp lắm!

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/6/08
862
13
18
www.otosaigon.com

Chiếc Honda đó mà dọn lại là đẹp lắm nghen Chia buồn với bác minhtri vậy, chúc bác mau kiếm được một em khác