Tập Lái
9/3/07
19
0
0
RE: Định giá dùm em với, com Maz này thơm quá

@ghienxecu: anh bạn đúng là "máu". Chưa phải vợ 2 của mình mà bênh vực nghe phát thèm. Bác cosa nói đúng đó, chủ xe mà biết mình mê quá thì thế nào cũng đẩy giá lên. Cẩn thận một chút cũng không thừa, từ từ mà dạo, thế nào cũng còn em nào đó ngon lành mà.
Như em đây này, tìm cho thật kỹ vào, 2 tháng nay chư cưới được vợ 2. Hic, tiền ít mà thích xe ngon, bổ, rẻ.

Hạng B1
5/5/06
65
1
8
50
Tp.HCM

Chào các Bác,

Cho em nhiều chuyện một tí với.
Em cũng có sở thích vợ hai giống Bác ghiền xe cũ, có người chào em 626 đời 1996, đang ký vào đầu 1997, màu đen, em không rành xe lắm nhưng nhìn tổng thể thấy xe còn cứng, mới (chắc mới tút lại) giá là 190t.
Em thích lắm định dớt luôn, vợ lớn em ghen quá trời bảo phải đi xem nhiều nơi đã.
Nhờ các bác tư vấn giúp em với.
Cám ơn các Bác nhiều.

Tập Lái
17/3/07
41
0
0

Hỗm rày vì vụ con maz 626 này mà em rậm rựt mãi trong người, ăn không ngon ngủ không yên. Chắc là mua thôi. Chủ xe nó bảo sẽ OK ở mức 150K.

Riêng với bạn Đội hình trong mơ, một lời tư vấn chân thành nhất : xe hơi cũng như nhà ở, thích thì phải mua thôi, chát một chút cũng không sao. Đời vui sớm được ngày nào là quý ngày đó. Trả giá cho niềm vui thì biết thế nào là đủ ?

Chừng nào làm xong thủ tục với con maz này em sẽ post hình cho các đại ca kiểm tra rồi em mới lên kế hoạch tân trang. Chờ en nhé.

Hạng B1
5/5/06
65
1
8
50
Tp.HCM

Em cũng nghĩ như Bác, đang định trả xuống khỏang 170t còn lại 20t dự phòng để làm thêm nội thất.
Mong Bác dớt được em xe như ý. Thks Bác nhiều.