Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Bán đi cầm tiền lên đây mấy anh CNL tư dấn làm dào. 2 năm sau quay lại mua vài căn ở đó.

Tập Lái
29/3/14
10
81
13
Cái này khó trả lời, vì mỗi khu vực giá thuê khác nhau, nhưng tụ chung giá đất thì ngày càng tăng. Xây nhà lên sẽ khấu hao theo thời gian và mất chi phí cơ hội, nếu ko quá cấp thiết về chỗ ở thì nên để giành tiền đó mua căn cc hay nhà khác. Hoặc phương án khác là cho thuê, bù thêm ít tiền thuê chỗ khác tốt hơn. Nhà 3m xây phòng trọ ko khả thi đâu, thuê nguyên căn cho nhẹ đầu.

Có 600 nên muốn đầu tư chỗ khác cũng khó. Trong khi đang thích có thêm cái phòng nữa để tha hồ bày đồ, dàn PC, tivi to xem phim các kiểu :).

Nếu 3x18, em nghĩ xây 1PN ở dưới, 2 PN/tâng, chuồng cu 1 nữa là tổng cộng 6 phòng. Sao ko được anh? Cho thuê nguyên căn thì cũng ko biết ra sao.

Bán đi cầm tiền lên đây mấy anh CNL tư dấn làm dào. 2 năm sau quay lại mua vài căn ở đó.

có mỗi căn nhà chui ra chui vào, anh xúi bậy hoài :)

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Nhà a mặt tiền ngon, mềnh nghĩ giờ anh xây tạm 1tret 1 lầu rồi làm cửa ngăn kểu mấy tiệm hớt tóc BJ ở quận 10. Về quên kiếm vài e dễ thương lên nữa. Thì 600tr dư sức.
Mỗi tháng chung cho khu vực 10 chai, mấy em thì chỉ cần tiền po chứ ko cần lương. Mấy anh CNL thì nếu hàng thơm thì sẽ xếp hàng dài ở dưới chờ tới lượt.
Đấy là phương án làm dào mềnh định hướng anh. Còn mấy phương án kia thì ko dào dc.

Hạng B2
11/9/10
243
998
93
49
Nhà a mặt tiền ngon, mềnh nghĩ giờ anh xây tạm 1tret 1 lầu rồi làm cửa ngăn kểu mấy tiệm hớt tóc BJ ở quận 10. Về quên kiếm vài e dễ thương lên nữa. Thì 600tr dư sức.
Mỗi tháng chung cho khu vực 10 chai, mấy em thì chỉ cần tiền po chứ ko cần lương. Mấy anh CNL thì nếu hàng thơm thì sẽ xếp hàng dài ở dưới chờ tới lượt.
Đấy là phương án làm dào mềnh định hướng anh. Còn mấy phương án kia thì ko dào dc.
A nói giỡn hay nói chơi vậy a? :p