Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Chào buổi sáng, clip vui xem thằng 46 tuổi tập thể dục buổi sáng, tự tập tự sướng :)
Bài đẩy chân 80 Kg bằng trọng lượng cái thằng người, xong 1 tiếng cảm thấy thân pháp nhẹ nhàng.
Bác nào có đam mê cùng nhau thảo luận nhá.

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Bác đến cửa hàng bán phụ tùng ô tô hỏi tắc kê nhựa cho tap pi cửa, họ thường chứa trong 1 cái thùng lớn đủ loại cho bác lựa.
Hiện nay phụ tùng loại đó bác hỏi người đã giới thiệu cho bác rồi đấy, chịu khó mất thời gian 1 tí nhưng được cái là bổ & rẽ. :)
Anh ơi , em có ý kiến anh Huy nên tập trung tất cả phụ kiện hay phụ tùng thay thế của Suzuki Wagon R+ vô trang 1 đi anh như vậy sẽ rất dễ tìm và xem ạh,chứ up như vậy có khi tìm rất khó và bị sót kakakakakaka

:3dcuoi::3dcuoi::3dquaytay:

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Anh ơi , em có ý kiến anh Huy nên tập trung tất cả phụ kiện hay phụ tùng thay thế của Suzuki Wagon R+ vô trang 1 đi anh như vậy sẽ rất dễ tìm và xem ạh,chứ up như vậy có khi tìm rất khó và bị sót kakakakakaka

:3dcuoi::3dcuoi::3dquaytay:
Rất hay, anh sẽ lọc ra và cho vào đây. Lu bu quá chưa làm được.
Sẽ có 1 trang chia sẽ, mua sắm hay mua dùm cho anh em, các bác theo dõi trang ở trên

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Hnay.BS Phước tới thay cho em trợ lực denso.Cái cũ của Tàu đã bị cháy ECU.
Của Nhật thì ngon rồi nè , hôm bữa mình cũng bị cháy ECU giống bác phải đặt hàng Hiếunam , lúc đó không biết chứ biết mình thay luôn bộ xịn này rồi .

Hạng B2
18/1/13
122
81
28
Hàng tàu dùng vài năm ngon lành,em chỉ chê nó phần cơ khí quá kém+ đường xá VN không chuẩn nên độ dơ đến rất nhanh vừa đi vừa nghe như tiếng lộp cộp không thể chấp nhận.E thay quả trợ lực denso để được như innova

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Hàng tàu dùng vài năm ngon lành,em chỉ chê nó phần cơ khí quá kém+ đường xá VN không chuẩn nên độ dơ đến rất nhanh vừa đi vừa nghe như tiếng lộp cộp không thể chấp nhận.E thay quả trợ lực denso để được như innova
Cùng suy nghĩ với bác ạh