Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Em lại về tiếp Android kg có ổ DVD.

View attachment 579283 View attachment 579290 View attachment 579291 View attachment 579292

.Cáp ISO cho Mitsubishi, chỉ cần plug and play, hiện tại rất ít thấy mấy bác mần âm thanh chơi cáp này, giúp lắp đặt nhanh mà không cần hàn, bọc màn co gì hết.View attachment 579296

.Cam hành trình dùng cho đầu Android, thu và ghi trực tiếp trên thẻ nhớ trên đầu luôn. View attachment 579297 View attachment 579298
Ôi đẹp quá. Bác cho em hỏi Pajero Sport All New của em có cái nút cam360 trên vô lăng, lần trước em gắn thử Pioneer 8840 thì nó không hiểu cái nút này, kô biết đầu của bác có hiểu được kô ? Em đang nhức đầu cái vụ này :(

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Ôi đẹp quá. Bác cho em hỏi Pajero Sport All New của em có cái nút cam360 trên vô lăng, lần trước em gắn thử Pioneer 8840 thì nó không hiểu cái nút này, kô biết đầu của bác có hiểu được kô ? Em đang nhức đầu cái vụ này :(
Em nghĩ do thợ lắp đầu mới kg biết cách cài đặt phím trên volang cho đầu dvd hiểu thôi.
Có thể khi nhấn phím 360 sẽ kích hoạt ngỏ in của camera 360o.

PS: hôm trước thấy bác dừng ở khúc đối diện BigC THT.

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Em nghĩ do thợ lắp đầu mới kg biết cách cài đặt phím trên volang cho đầu dvd hiểu thôi.
Có thể khi nhấn phím 360 sẽ kích hoạt ngỏ in của camera 360o.

PS: hôm trước thấy bác dừng ở khúc đối diện BigC THT.
không bác ợ. Cái nút Cam 360 ấn nó lần lượt ra trước ,sau , bên này bên kia. Khá phức tạp chứ kô đơn giản. Họ chỉ chế số de hiện cam 360 được thôi chứ ấn để xem từng cam thì cái nút zin trên vô lăng thì bó tay.

• Like
Reactions: Thofth
Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Hôm nay em email bọn Joying, một hãng sản xuất đầu Android cho xe hơi rất nổi tiếng về vụ cam360 cho PSAN thì nó cũng bó tay rồi :)

------------------------------------------------------------------------
Nice day

I am sorry our head unit can not support your 360cam

Also the sound of our head unit may not as good as Pioneer head unit, but that depends on some other reason

But actually i do not suggest you purchase our head unit because of above two reason, also we do not install Mitsubishi Pajero Sport 4x4 newest 2016 car before

Hope you do not mind
Mandy

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Hôm nay em email bọn Joying, một hãng sản xuất đầu Android cho xe hơi rất nổi tiếng về vụ cam360 cho PSAN thì nó cũng bó tay rồi :)

------------------------------------------------------------------------
Nice day

I am sorry our head unit can not support your 360cam

Also the sound of our head unit may not as good as Pioneer head unit, but that depends on some other reason

But actually i do not suggest you purchase our head unit because of above two reason, also we do not install Mitsubishi Pajero Sport 4x4 newest 2016 car before

Hope you do not mind
Mandy
Muốn mần bác phải coi cam bác là hiệu gì ? Nguyên lý chuyển cam, ngỏ vào DVD là gì ?
Đôi khi nút đó nó khiển cái hộp cam 360o, kg liên quan đến đầu dvd.

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Muốn mần bác phải coi cam bác là hiệu gì ? Nguyên lý chuyển cam, ngỏ vào DVD là gì ?
Đôi khi nút đó nó khiển cái hộp cam 360o, kg liên quan đến đầu dvd.
Mitsu chơi xấu bác ạ. Cái nút đó nó vào Đầu DVD, rồi từ đầu DVD ra hộp khiển cam :(

• Like
Reactions: Thofth
Tập Lái
20/12/15
2
3
3
35
Bác thofth cho em xin sdt với facebook bác nhé. Keke good, chúc bác luôn khoẻ.

Hạng D
13/8/07
1.544
3.365
113
Báo cáo các bác em đã độ thành công phần âm thanh hình ảnh trên chiếc Mistubishi Lancer Fortis 2007 dùng Raspberry Pi3. Hình mờ do chụp = điện thoại cùi chứ nhìn ở ngoài nét căng ợ.

Bước tiếp theo:
- độ camera hành trình
- độ TPMS cảm biến áp suất lốp
- hiển thị thông tin cảnh báo, chẩn đoán
- mua modul GPS làm dẫn đường hoặc kết nối với đt qua bluetooth rồi hiển thị gúc gồ map trên đt và show lên màn hình DVD
- hình như có dự án cài android trên Pi, em sẽ nghiên cứu xem thế nào.
Android trên pi3 k ổn định bác ơi. Vẫn đang tậm tịt. Còn để os của pi thì phai xai remote chứ k touch được trên đầu.
Em cung đang ngâm cứu vụ này. Mà em chuyển hướng qua pioneer kết nối android stick qua appradio unchained reload. Nó cho touch trên headunit luôn, thậm chí support stearing wheel control luôn.

Hạng D
13/8/07
1.544
3.365
113
Em tính làm như thế roi, mà k cách gì đem lên xe cho đẹp gọn được. Nên quay qua choi pioneer với android stick là hợp nhu cầu. Thực ra có android headunit luôn nhưn toàn hàng tàu. Em dính con dvd tàu chtechi sợ vãi linh hồn rồi