Tập Lái
16/11/10
16
0
0
Nói thế nào cho bác hiểu nhỉ, hình như bác có vẻ hơi khó tính và ko lắng nghe suy nghĩ của người khác thì phải, bác chỉ luôn khăng khăng với ý định của mình, còn ý kiến của người khác thì bác ko để ý thì phải.
cái chuyện marketting như thế nào về sản phẩm của mình so với khách hàng thì mình phải biết chứ, mình đâu cần bạn dạy về điều đó.
Bác là nhà quản trị?
Hình như bác là đối thủ cạnh tranh của isuzu D-MAX đúng ko?
Còn bác muốn biết sale chổ mình tư vấn cho khách hàng như thế nào thì cứ đến thử showroom mình một lần.ok?
Mình hỏi thật Bác, bác nói thì rất hay, nhưng Bác đã lên từng chiếc từng chiếc pick-up để text thử và rồi sau đó đưa ra đánh giá cho từng chiếc chưa?Hay bác chỉ đánh giá khi chỉ nghe và lấy ý kiến từ số đông?Mình đó nói rồi, khách hàng dễ chịu thì ít, nhưng khó tính thì nhiều, nhưng chung quy lại một cái là ai cũng muốn đi mua hàng rẽ đẹp và bềnh cả.
Hay chỉ là như cưỡi ngựa xem hoa?

Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
Em nói thế mà bác nóng tính thì thua rồi. Em thế nào thì các bác trong hội biết rõ hơn ai hết :D. Bác cứ tham khảo hết các bài trong Box này thì sẽ biết em có phải là đối thủ cạnh tranh với Dmax hay không nhé. :D. Còn bác bảo em là nhà quản trị thì đúng rồi đó, em quản có 200 nhân viên thôi :D.
@bác Giai: Hôm nay khai trương cái đại lý đó là có bảo trì, bảo dưỡng luôn không bác. Nếu có thì tốt quá, nhà em gần đó tiện việc chạy tới lui :D

Last edited by a moderator:
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
hết ý kiến, Bác vào đây để bán hàng, hay ít ra là nâng cao giá trị của ISUZU, bác nói như thế còn gì nữa.
Bác sang xem Nissan người ta làm như thế nào, ít tốn kém, hiệu quả, mà rút kinh nghiệm.

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/4/09
2.159
12.329
113
40
Vinh Hiển nói:
@bác Giai: Hôm nay khai trương cái đại lý đó là có bảo trì, bảo dưỡng luôn không bác. Nếu có thì tốt quá, nhà em gần đó tiện việc chạy tới lui :D
Dạ có bác à! Nhân dịp khai trương đang có chương trình giảm giá đó. Bác vào thử, tuy nhiên đi đâu thì đi em thấy ở Vân Nam vẫn là nhứt..... he he

Hạng D
15/4/09
2.159
12.329
113
40
nguyenbaogiang nói:
Nói thế nào cho bác hiểu nhỉ, hình như bác có vẻ hơi khó tính và ko lắng nghe suy nghĩ của người khác thì phải, bác chỉ luôn khăng khăng với ý định của mình, còn ý kiến của người khác thì bác ko để ý thì phải.
cái chuyện marketting như thế nào về sản phẩm của mình so với khách hàng thì mình phải biết chứ, mình đâu cần bạn dạy về điều đó.
Bác là nhà quản trị?
Hình như bác là đối thủ cạnh tranh của isuzu D-MAX đúng ko?
Còn bác muốn biết sale chổ mình tư vấn cho khách hàng như thế nào thì cứ đến thử showroom mình một lần.ok?
Mình hỏi thật Bác, bác nói thì rất hay, nhưng Bác đã lên từng chiếc từng chiếc pick-up để text thử và rồi sau đó đưa ra đánh giá cho từng chiếc chưa?Hay bác chỉ đánh giá khi chỉ nghe và lấy ý kiến từ số đông?Mình đó nói rồi, khách hàng dễ chịu thì ít, nhưng khó tính thì nhiều, nhưng chung quy lại một cái là ai cũng muốn đi mua hàng rẽ đẹp và bềnh cả.
Hay chỉ là như cưỡi ngựa xem hoa?
Chào bác đồng nghiệp! Sao bác nóng tính thế.
Những ý kiến trên đâu phải không đúng (?). Bác cũng nên đọc kỹ lại những bài của bác những như những comment của mọi người.

Hạng B2
30/3/05
464
6
18
47
Hóc Bờ Tó
nguyenbaogiang nói:
Nói thế nào cho bác hiểu nhỉ, hình như bác có vẻ hơi khó tính và <span style=""color: #ff0000;"">ko lắng nghe suy nghĩ của</span> người khác thì phải, bác chỉ luôn khăng khăng với ý định của mình, còn ý kiến của người khác thì bác ko để ý thì phải.
cái chuyện marketting như thế nào về sản phẩm của mình so với khách hàng thì mình phải biết chứ, mình <span style=""color: #ff0000;"">đâu cần bạn dạy về điều đó</span>.
<span style=""color: #ff0000;"">Bác là nhà quản trị? </span>
<span style=""color: #ff0000;"">Hình như bác là đối thủ cạnh tranh của isuzu D-MAX đúng ko?</span>
Mình hỏi thật Bác, bác nói thì rất hay, <span style=""color: #ff0000;"">nhưng Bác đã lên từng chiếc từng chiếc pick-up để text thử </span>và rồi sau đó đưa ra đánh giá cho từng chiếc chưa?Hay bác chỉ đánh giá khi chỉ nghe và lấy ý kiến từ số đông?Mình đó nói rồi, khách hàng dễ chịu thì ít, nhưng khó tính thì nhiều, nhưng chung quy lại một cái là ai cũng muốn đi mua hàng rẽ đẹp và bềnh cả.
<span style=""color: #ff0000;"">Hay chỉ là như cưỡi ngựa xem hoa? </span>

hi hi và hi,
@nguyenbaogiang,
Bác vào bán hàng mà nói năng thế này thì sao mà bán được? phải luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu và chiều thượng đế của mình!

Isuzu là thương hiệu tốt, nhưng trị trường Việt Nam không phải là đích đến của Isuzu?
Rất nhiều nhân viên bán hàng và tiếp thị của Isuzu chê bai cty isuzu vn nhưng sao không nghỉ nhỉ? tất cả cũng vì cuộc sống, nên nhẹ nhàng thôi.

Em chia tay với Isuzu rùi, đang cua em khác, nhưng vẫn nhớ mợ nó lắm!  

Hạng D
15/4/09
2.159
12.329
113
40
LAC5675 nói:
nguyenbaogiang nói:
Nói thế nào cho bác hiểu nhỉ, hình như bác có vẻ hơi khó tính và <span style=""color: #ff0000;"">ko lắng nghe suy nghĩ của</span> người khác thì phải, bác chỉ luôn khăng khăng với ý định của mình, còn ý kiến của người khác thì bác ko để ý thì phải.
cái chuyện marketting như thế nào về sản phẩm của mình so với khách hàng thì mình phải biết chứ, mình <span style=""color: #ff0000;"">đâu cần bạn dạy về điều đó</span>.
<span style=""color: #ff0000;"">Bác là nhà quản trị? </span>
<span style=""color: #ff0000;"">Hình như bác là đối thủ cạnh tranh của isuzu D-MAX đúng ko?</span>
Mình hỏi thật Bác, bác nói thì rất hay, <span style=""color: #ff0000;"">nhưng Bác đã lên từng chiếc từng chiếc pick-up để text thử </span>và rồi sau đó đưa ra đánh giá cho từng chiếc chưa?Hay bác chỉ đánh giá khi chỉ nghe và lấy ý kiến từ số đông?Mình đó nói rồi, khách hàng dễ chịu thì ít, nhưng khó tính thì nhiều, nhưng chung quy lại một cái là ai cũng muốn đi mua hàng rẽ đẹp và bềnh cả.
<span style=""color: #ff0000;"">Hay chỉ là như cưỡi ngựa xem hoa? </span>

hi hi và hi,
@nguyenbaogiang,
Bác vào bán hàng mà nói năng thế này thì sao mà bán được? phải luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu và chiều thượng đế của mình!

Isuzu là thương hiệu tốt, nhưng trị trường Việt Nam không phải là đích đến của Isuzu?
Rất nhiều nhân viên bán hàng và tiếp thị của Isuzu chê bai cty isuzu vn nhưng sao không nghỉ nhỉ? tất cả cũng vì cuộc sống, nên nhẹ nhàng thôi.

Em chia tay với Isuzu rùi, đang cua em khác, nhưng vẫn nhớ mợ nó lắm!  
Luôn luôn lắng nghe... lâu lâu mới hiểu!
@ Bác Lác! đang tán e nào thế?

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.470
2.218
113
48
TP.HCM
Hihi.... Mỗi lần chê isuzu là box này lại hot, hay ghê :)

Anh em bình tĩnh nhẹ nhàng thui, Vinh Hien không có ý gì đâu, baogiang cũng đừng căng thẳng nhé. Chủ nhật tuần này cafe đi anh em?

Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
rk106 nói:
Vinh Hiển nói:
Dạ có bác à! Nhân dịp khai trương đang có chương trình giảm giá đó. Bác vào thử, tuy nhiên đi đâu thì đi em thấy ở Vân Nam vẫn là nhứt..... he he
Em vẫn vote cho Vân Nam, rất vừa ý em, chỉ mỗi tội hơi xa :D. Các đợt bảo dưỡng quan trọng thì đều cho tài xế đem xe đến Vân Nam, còn thay nhớt định kỳ thì đi cái ISUZU LEE ở Bình Dương vì gần nhà máy.