Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Thế 1 bên là sedan, bên kia là đầu kéo. Đầu kéo đang ở thế chủ động, altis bị động., vậy... Em đang nghi ngại quan điểm nhận thức của bác
Trời ạ, bác làm ơn đọc lại hết các bài viết đi rồi hãy phán, ở đâu mà lại cơm hớt thế!?
Cái thớt này đã chìm sâu rồi không ai muốn đào lên nữa đâu, nếu bác thích thì cứ tự sướng. Em rút lui đây.
PS: Bác vui lòng xem lại bài báo này rồi hãy phán nha bác. Theo khách quan nếu vụ tai nạn này Fortuner không VS với i10 mà là một con SUV nào đó của Hàn xẻng thì 3 người trên con i10 không ra đi tội như vậy đâu mà có thể là 2 thằng trên Fortuner lên nóc tủ ngồi rồi đấy!.( Xin chia buồn các nạn nhân, không có ý khơi lại vụ việc nhưng có người cứ lấy cây thọt bánh xe hoài)
http://www.nguoiduatin.vn/tai-nan-tham-khoc-o-tp-hcm-xe-nho-kem-an-toan-a23381.html
Và đây là bài viết của bác
''mienhinh" gì gì đó
Sau một hồi...té ra là toàn chủ xe Hàn lên tiếng chê bai xe Toyota. E hiểu rồi ạ :(. Mời các cụ fan Hàn bình luận! http://www.nguoiduatin.vn/tai-nan-tham-khoc-o-tp-hcm-xe-nho-kem-an-toan-a23381.html
Nói túm lại em xin phép không tranh luận gì nữa.

Hạng F
10/3/07
5.056
8.608
113
Thủ Đức - TP.HCM
Không nhìn ra xe gì, chỉ biết em này cứng. Em thích em này.

Bị cảnh sát đuổi (San Jose, California) hơn 100 dặm ở tốc độ cao. Vỏ trước bên tài banh hết, chỉ chạy bằng mâm. Sau đó mâm cũng banh luôn. Xe lộn mèo mà tài xế vẫn bước ra đi đứng bình thường:

Nguồn:
https://www.youtube.com/watch?v=vLc81fO0_Ik

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bl3399
Tập Lái
22/10/16
20
6
3
Em đang chạy K3 thấy rất an toàn và full option ạ. Trước cũng tính mua Vios mà thấy xe Toyota tai nạn toàn chết sạch, đụng 1 cái là dẹp lép không lấy xác ra được nên rất ám ảnh. Thật sự là rất sợ, nhất là Innova em thấy toàn bẹp dúm khi tai nạn ạ. Ghê quá, chất lượng xe Toy giờ rất tệ, chỉ được cái động cơ. Mà xe e đã đi 70.000km thấy vẫn êm ru, e đã chạy thử Vios thấy bồng bềnh và muốn lật lúc nào thì lật, sợ nhất là lái xe Toy mà va chạm, chỉ có dẹp lép thôi, thêm cái túi khí không nổ :(

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Em đang chạy K3 thấy rất an toàn và full option ạ. Trước cũng tính mua Vios mà thấy xe Toyota tai nạn toàn chết sạch, đụng 1 cái là dẹp lép không lấy xác ra được nên rất ám ảnh. Thật sự là rất sợ, nhất là Innova em thấy toàn bẹp dúm khi tai nạn ạ. Ghê quá, chất lượng xe Toy giờ rất tệ, chỉ được cái động cơ. Mà xe e đã đi 70.000km thấy vẫn êm ru, e đã chạy thử Vios thấy bồng bềnh và muốn lật lúc nào thì lật, sợ nhất là lái xe Toy mà va chạm, chỉ có dẹp lép thôi, thêm cái túi khí không nổ :(

Câm dùm đi. M chú spam thông báo tao nãy giờ

Tập Lái
22/10/16
20
6
3
ng ta đang nói ra quan điểm và giúp nhau chọn xe chất lượng, tốt và an toàn cho toàn thể ae trên diễn đàn os bác nói thế là ý gì? nói chuyền có văn hóa tí đi bác ợ! lũ? ai là lũ? bác là gì mà gọi những người đưa ra quan điểm khác bằng lũ? ng ta có ý tốt giúp những ng đang sắp và sẽ mua xe chọn dc xe tốt thôi! bác nghĩ xe nhật có mỗi 1 hãng và xe hàn có 1 hãng thôi hay sao? tiêu chí e vẫn chọn xe nhật nhưng k chọn toy đấy! bác là cái đinh gì mà kêu bọn e là LŨ?
lớn rồi ăn bậy dc nhưng k dc nói bậy đâu nhé!
Cụ nói đúng. Nhiều người giờ đầu 2 thứ tóc mà ăn nói vô học quá. :(

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Lại thêm 1 dư luận viên âm binh.