Hạng B1
10/12/07
62
42
18
49
Thêm một trường hợp các bác nào sùng bái Toyota hãy nghĩ cho sinh mạng của mình
tai-nan-2-6931-1433035262_490x294-1-jpg.269180

Nguô`n http://vnexpress.net/

Hạng B2
13/7/14
220
271
63
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bị kẹp giữa đầu kéo với 45 chỗ chưa chắc Sprinter hay Transit 16 chỗ chịu nổi. Huống hồ Altis 4 chỗ trọng tâm thấp bị dồn giữa 2 xe trọng tâm cao. Chưa bàn tới chuyện ông đầu kéo đạp bao nhiêu lúc 3 giờ sáng nữa, tính qua loa trọng tâm với trọng tải thôi.

Hạng C
22/12/14
558
832
93
Cái này là em copy từ trên mạng xuống, tuy nhiên em thấy đúng.

Em nhìn lại mình,và huy vọng các Cụ cũng nên nhìn nhận chính mình mỗi khi viết bài..cá nhân em thấy như sau:
Tai nạn là điều đáng sợ nhất,vậy ta hãy luôn tự ý thức chính mình khi tham gia GT,hay học hỏi kinh nghiệm để chạy xe an toàn hơn.
Khi mua xe đừng hỏi nên mua xe nào và phải có chính kiến của chính mình.Đặt yếu tố nào quan trọng nhất lên hàng đầu,an toàn thì đừng có sợ tốn xăng,muốn rẻ thì đừng có mong nó bền. Hễ có tai nạn thì lại vào cm cứ như chuyên gia ban ATGT và thẩm định chất lượng phương tiện ấy?,còn nếu cố tình gây thiện cảm với dòng xe nào để đạt mục tiêu k.doanh thì sẽ bị coi là dốt nát và ko lành mạnh đấy.
Vài điều với các Cụ!

Hạng C
17/10/14
534
675
93
Cháu cũng nói không với Toyota Việt Nam. Tai nạn toàn là bẹp dúm, nát bấy, chết hết cả những người ngồi trên xe... :(

Các cụ hãy chỉ giúp họ, với khoản tiền tương đương thì nên mua chiếc xe sedan nào ngoài Toy, để khi gặp tai nạn như thế mà không bị như vậy?

Đáng tiếc cho 2 cái nick lâu năm!

Hạng D
25/10/07
1.316
6.166
113
Cái này người ta gọi là tôn,chassis hấp thụ lực đấy.
Công năng của nó có lẽ là vậy?
Chia buồn cùng GD các nạn nhân

Hạng B1
27/6/08
86
84
18
Thuận An-Bình Dương
Các cụ hãy chỉ giúp họ, với khoản tiền tương đương thì nên mua chiếc xe sedan nào ngoài Toy, để khi gặp tai nạn như thế mà không bị như vậy?

Đáng tiếc cho 2 cái nick lâu năm!
Cháu mua Kia nhập khẩu ạ. Và cháu cũng đang dùng Kia. Quan điểm cá nhân cháu là vậy, cụ không phải tiếc đâu ạ.