Hạng C
30/7/12
548
501
93
Làm thêm chi.Mình cũng tính cách âm nhưng khi thấy thợ thầy tháo toàn bộ trong xe của khách mình bỏ ngay ý định.

Tập Lái
4/11/15
18
11
3
47
Làm thêm chi.Mình cũng tính cách âm nhưng khi thấy thợ thầy tháo toàn bộ trong xe của khách mình bỏ ngay ý định.
Mình cũng nghĩ vậy , không biết tháo nhiều đồ ra như vậy khi ráp thủ công vào lại liệu có đúng kỹ thuật và chắc chắn không nhỉ. vd ghế ngồi và các long đen, roang cửa.... phân tán tư tưởng quá

xin cam ơn

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Chào các bác.
Hiện tại mình mới lấy em CRV 2.0 2015. Thực sự tiếng ồn đã được cải thiện nhiều so với bản trước, có thể mình là người hơi kỹ tính nên đòi hỏi cao hơn một chút, mong mọi người góp ý giùm mình có nên độ cách âm cho xe không? cách âm như thế nào an toàn và hiệu quả hơn, hiện tại mình ở Bình Dương, có bác nào có địa chỉ tin cậy để có thể độ cách âm vui lòng share thông tin giùm nhé.

xin chân thành cảm ơn.
Con CRV 2.0 2015 em làm cách âm roi, mai 12h em giao xe, bác rãnh qua em em nói chủ xe cho bác mượn test xe luôn ah. Thực tế đúng đời xe bác luôn cho dễ phân biệt.
Bác tìm hiểu thêm ở topic cách âm của em
https://www.otovietnam.com/threads/...l-infinity-harman-jvc-kenwood.2970141/page-46
Bác ghé 221 & 192 Trần Bình Trọng, Q5
Vũ 090 8888 191
@tudesign : Cảm ơn bác đã nêu tên em ;)

• Like
Reactions: Không and tudesign
Hạng B1
31/7/15
85
13
8
55
Bác Z1 Auto center có thể giới thiệu 1,2 xe CRV 2015 2.0 đã được chỗ bác cách âm rồi không, tôi muốn trực tiếp cảm nhận trước khi nhờ bác cách âm cho xe, tôi ở Q3 và đã đặt mua chỗ bác phim chống trầy chén cửa. Cảm ơn bác
Hi bác Z Auto bên bác có bán tấm wurth cho mình tự diy ko vậy? nếu có bán bác msm mình về giá, kích thước nhe bác. ĐT mình 0984372001, email [email protected]. Cám ơn bác nhiều.

Ngoài ra bên em còn làm dịch vu phủ gầm, cũng cần thiết cho xe, mời các bác tham khảo thêm ạ.

Phủ gầm Honda CRV

Đưa xe lên cầu 2 trụ tiến hành tháo bánh, pô xe và các thiết bị dưới gầm xe.

Tiến hành vệ sinh toàn bộ gầm xe

Bọc lại toàn bộ những chi tiết không phủ đến

Trùm lại toàn bộ thân xe để chống bám bụi

Tiến hành xịt phủ gầm cho xe

Pô xe được mạ kẽm lại

Gầm xe sau khi phủ

Lắp lại các thiết bị cho xe

Lắp lại hộc bánh xe

Rửa xe và hoàn thiệnm thời gian thi công 5 tiếng.​

• Like
Reactions: Undertaker