Status
Không mở trả lời sau này.
RE: Đồ chơi cho xe GM Daewoo.

bác ơi iem chỉ cần 1 đôi cho cửa sau thui...iem nông dân nên cứ lấy 1,2T cưa đôi = 600k bác nhể? Cộng với khoảng 1,1T cho cái gạt mưa sau...

Bác cho iem hỏi luôn...lắp quay kính điện cho 2 cửa sau thì có công tắc cho bác tài không bác?

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49
RE: Đồ chơi cho xe GM Daewoo: VERY HOT!!!

To bác CM

Thế bác có kiếm được cặp đèn pha cho con Racer của tui không?? Lúc trước đi lội lụt về bị hư mất rùi, đang phải độ của toyota.
Mơí lại bác có gửi cho tui cái cảm biến nhiệt quạt gió được không? Để tui đặt hàng lun (sợ ít ziền quá bác chê).

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Bác có bộ đèn trước của Super Saloon 96 không? Có ông anh chạy xe này mà đen mờ quá:D:D

Hạng B2
22/5/04
243
47
28
HCM

Chào bác ColorMatiz thế xe tôi Matiz SE muốn làm kính chỉnh điện sau thì đã có giá rồi, nhưng phí chuyển hàng và chuyển tiền thế nào, ngoài ra trong SG thì tôi mang đống đồ đó tới đâu để làm đây, sẳn tôi cần thêm cái công tắc chớp đền xinhan để làm công tắc cho đền sương mù thế hết bao nhiêu nữa bác tính luôn thu đi. Ngoài ra nếu được tôi chơi luôn nguyên bộ gạt nước phía sau luôn cho con Matiz của tôi đó!

Hạng B2
6/9/04
123
0
18

Bộ gương điện của NuII bao nhiêu vậy bác ColorMatiz?????

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Đắt hàng qúa, nhưng toàn hỏi mà không thấy mua.
Tôi thì đặt hàng rùi nhe. Recer đi trước một bước....:D:D:D

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi

cứ yên tâm đi, có hỏi mới có mua, khi nào tôi nhận xe, tôi cũng mua tay nắm cửa inox :)

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

Nay bac colormatiz, hom toi xem tren vnexpress.net muc rao vat co thay bac quang cao co ca dia chi email, toi co gui thu nhung chang thay hoi am gi. Chung to bac cung chang quan tam lam den khach hang.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Trích đoạn: thich4banh

Shop của bác ở đâu vậy? Chạy qua xem cái, ưng cái nào lượm luôn..he..he..

Shop của bác CM ở tận Hà Lội, Hoà thượng có đi thì ghé Huế chở Đầu Gấu đi làm vệ sỹ cho . (Đường tăng đi thỉnh kinh thì phải có lão Tôn đi kèm chớ).

Status
Không mở trả lời sau này.