Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/8/04
156
1.261
93
HCMC
RE: Đồ chơi cho xe GM Daewoo.

Bác Colotmatiz ơi, sao em chuyển khoản cho bác bằng máy ATM nó cứ báo là TK không hợp lệ, kiểu này chắc phải qua lễ em mới vào ngân hàng chuyển tiền cho bác được, thôi thì nếu bác Moto và các bác khác đã chuyển tiền cho bác rồi thì bác cứ chuyển hàng vào cho các bác ấy đi, chứ đừng vì chờ em mà trễ hết mọi người.
Có bác nào đã chuyển khỏan trên ATM rồi cho em hỏi có phải là mình chọn TK đi là TK mình, TK đến là TK người nhận tiền, mà máy vẫn báo tên TK không hợp lệ là đúng hay không ạ (VCB).
Happy New Year

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Nếu tài khoản bác Matiz màu cũng là VCB thì Ok thôi. Nếu là ngân hàng khác thì chưa chuyển qua ATM được.

Một cái nữa là bác có số tài khoản sai.

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Hỏi nhanh nè bác Cố Lờ:

- công tắc của đèn sương mù Matiz có chưa?
- số tài khoản VCB của bác bị sai - theo lời các bác bên trên kia?

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi

cửa hàng của bác là có vấn đề về chỗ đậu xe, cách đây 2 tuần, có mò qua chỗ bác, nhưng ko biết đậu ở đâu, thế là đi về. Trời lạnh thế này, đi xe máy ngại lắm. Vấn đề thứ 2 là bác ko có thợ, mua rồi lại phải đi tìm chỗ lắm => càng ngại, chắc chỉ có thể mua thứ gì ko phải cần thợ lắp :)

Btw, viền đèn xi nhan sườn của Lac là dán hay là phải khoan đấy bác? và nó có giúp cho khỏi bị cậy ko?, thanks.

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Bác cờ lo cho em hỏi giá cái dây cáp câu điện bình nó là bao nhiêu vậy ? có kèm kẹp ko ? loại gì ? tạy cửa mạ của bác có dán vào CD5 được ko ? nếu được thì bác báo giá luôn, Cơ sở 2 của bác ở Hà Huy Tập hả ? em tìm đỏ mắt ko thấy, chỗ ấy có đỗ xe đuợc ko ?
Thanks bác !

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: colormatiz

Chào các bác!

Lâu ngày quá chẳng có bác nào thèm hỏi thăm gì nhà em cả, tủi thân quá! Suốt ngày vào mạng để check PM với kiểm tra tài khoản xem có tiền không mà cóc thấy gì cả...

Bác nào quan tâm thì có thể alo để hỏi chi tiết.
Hy vọng sớm được nhìn thấy tiền của các bác
Bác Matiz màu mè có đồ gì cho Gala Lancer không ? Vè mưa chẳng hạn, ...

Tập Lái
11/11/04
11
1
0

Hi bác Matiz mầu
Bác chào hàng thì đưa luôn cả giá cho anh em biết.
Thanks you

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

To bác CM

bữa trước bác bảo gửi cho tui cái pốt láp mà mãi không thấy đâu? hay là bị mất dọc đường rùi???
May mà thợ phát ẩu chứ không bị hư pốt nên em cũng không réo bác nữa.

Bác xem mấy thứ này Racer có xài được thì báo giá cho với nhé:
- vè che mưa cho 4 cửa
- bộ ốp tay mở ngoài mạ chrome
- 01 cái pốt ở nắp gẩy số (tui không biết tên nó là gì), ở ngay trên đầu hộp số, gần chỗ đổ dầu hộp số. Giống đúc của cielo.

Bác xem được thì ra tết tui chơi. Giờ thì không kịp rùi.
Chúc bác một cái Tết vui zẻ.

To các bác khác. Chắc các bác ghi nhầm TK của bác CM chứ em đóng tiền cho bác ấy đều đều mà :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.