Hạng B2
14/6/07
235
19
18
43
HCMC
www.vnexpress.net
RE: độ CIVIC 1.8MT

Theo em nghĩ thì bán mấy cái mâm sắt và bộ lốp cũ cũng chẳng được bao nhiêu tiền, bác nên cất đi, mai mốt đi đăng kiểm lại thì thay vào cho các bác đăng kiểm viên hết théc méc này nọ bác ạ.

Hạng B2
30/5/07
106
0
0

Trích đoạn: trung1982

Tình hình là em sắp đc rước vợ 2 CIVIC 1.8MT về. Em đang đắn đo xem có nên độ luôn đồ của hãng hay ko? hay là ra ngoài tự độ cho rẻ?
Bác nào biết bộ vành đúc ở ngoài giá cả thế nào? rùi mấy thứ như cánh gió đằng sau xe, bộ bodykit v..v..
À, em thấy có mấy chú CIVIC có cái nóc mở ra đóng vào, đó có phải là độ thêm ko? hay là xe nguyên bản nó như thế? nếu độ thêm thì độ cái nóc (mui trần) đó ở đâu? rổ rá thế nào?
Các tiền bối chỉ giùm em với
Hi bác Trung, Em còn nhỏ không phải tiền bối đâu chỉ nêu ý kiến của em thôi. Mấy đối với các phụ tùng rời như thảm, vè che mưa,... bác ra Lý Thái tổ hay hùng Vương (nếu bác ở TPHCM) mà quất cho rẻ. còn đối với phụ tùng liền xe như đuôi cá, cảm ứng lùi, fog light thì bác nên vào hãng đi bác.

hihi ,ý em là muốn mua mâm của 2.0 thay vào 1.8 mt thôi để ra đường ít CSGT hỏi thăm thôi vì xe honda civic gắn mâm honda civic còn gì !! còn nếu mua ở ngoài thì dễ quá rồi !!như vài tiệm ở lý thái tổ ( bv nhi đồng đi lên chút)hay gần trường phú thọ đường 3/2 ấy !!!!

Tập Lái
26/3/07
40
0
0
VIET NAM

HiHi nếu như bạn muốn mua mân và cả lốp xe của 2.0 mình bán cho bạn vì mình dang di xe 2.0

hihi bác này nhiệt tình quá !! em chỉ hỏi trước thôii chứa xe thì của nhà bên nội em !! chứa em chưa có mua!! :Dnên làm sao đổi cái của bác được sory bác nhé !! bác đừng giận em!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/5/07
106
0
0

Bác ế vợ hôm nào post hình con 1.8MT độ lến cho anh em xem nhé