Hạng B2
24/6/04
160
1
0
AOC
RE: ĐỘ Cửa Xếp cho các Bác quan tâm

Hình như đây là em Celica ngày xưa độ lứoi tản nhiệt của Mer mà anh em đã từng chứng kiến chết máy đẩy ngoài đường HN rồi ...Chắc giờ lại mang vào SG độ mới, dán decal lên tùm lum...;)

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó

Trích đoạn: Skyliner

Hình như đây là em Celica ngày xưa độ lứoi tản nhiệt của Mer mà anh em đã từng chứng kiến chết máy đẩy ngoài đường HN rồi ...Chắc giờ lại mang vào SG độ mới, dán decal lên tùm lum...;)

có phải nó có biển 72...7374

Hạng B2
12/8/04
304
1
0

Nếu nó bật lên rồi sau đó tung cánh ngang ra thì tốt biết mấy nhỉ ? như thế ra vào sẽ dễ hơn nhiều

Hạng B2
26/10/04
192
0
18
38
TP Hồ Chí Minh

mà cho em hỏi với, có bác nào biết 1 số địa chỉ độ cửa "hòanh tráng" 1 chút ko?? có bác nào biết rõ cho hơn về cái tiệm độ xe trên đường Xô Viêt Nghệ Tĩnh đó bác, nó nằm ở đâu vậy ạ?

Hạng B1

Anh em trên OS đã chế được quả cửa này chưa ạ.mà ko bít ở hn có gara nào có chua và giá bao nhiêu vậy?:)

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Làm quả này phiền toái lắm
1-đặt mua cửa nước ngòai
2-đục khoét xe, mà đã làm rồi là không thể làm lại như cũ được nữa, nếu không hợp sẽ tiền mất tật mang
3-Giá thành đắt
4-Lảm xong đăng kiểm lại và gặp nhiều rác rối với bọn đăng kiểm !!!

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Nhưng ..."có tiền là có tất cả " mà bác...:D

Trích đoạn: kidnln

Làm quả này phiền toái lắm
1-đặt mua cửa nước ngòai
2-đục khoét xe, mà đã làm rồi là không thể làm lại như cũ được nữa, nếu không hợp sẽ tiền mất tật mang
3-Giá thành đắt
4-Lảm xong đăng kiểm lại và gặp nhiều rác rối với bọn đăng kiểm !!!

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Bác sai rồi, làm cửa này kg đụng chạm gì tới khung xe cả, chủ yếu chỉ thay bộ bản lề cửa thôi, cũng kg cần phải thay cửa nữa. Bác mua bộ bản lề về, bãt vào mấy con ốc vít của bản lề jin của xe, chỉnh lại tí là xong, kg cần đục khoét gì xe cả. Em mà có tiền thì em cũng chơi, có điều bộ này jin bên đó bán 1k8 lận, kg có tiền mua, hic hic hic

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Mà cũng kg cần mua luôn nguyên cánh cửa đâu bác ạ, chỉ mua bản lề là done. Bác nào có mối bán rẻ em đặt 1 bộ cho con Civic của em nhe.

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

mypt ơi, Hà Nội có k vậy ? :D:D:D